Lọc dầu Donaldson P550774 cho máy đào Komatsu PC170. Giúp loại bỏ tạp chất và cặn bẩn từ dầu nhiên liệu động cơ. Với khả năng lọc hiệu quả, P550774 bảo vệ các bộ phận bên trong hệ thống nhiên liệu khỏi mài mòn. Đảm bảo nhiên liệu cháy tốt, hiệu suất hoạt động ổn định và kéo dài tuổi thọ của động cơ. Sử dụng lọc dầu nhiên liệu P550774 giúp máy đào Komatsu PC170 duy trì sự bền bỉ, đặc biệt trong các môi trường làm việc khắc nghiệt. Có cấu trúc dạng “Spin-On” (dạng xoáy), dễ dàng lắp đặt và thay thế. Lọc sử dụng vật liệu lọc Cellulose chất lượng cao loại bỏ các hạt bụi, cặn bẩn và tạp chất cực nhỏ. Công ty Thiên Mã đang phân phối lọc Komatsu PC170 mã P550774 Donaldson chính hãng tại Việt Nam. Cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng cao, giá tốt, giao hàng nhanh.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC170 P550774
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | 7/8-14 UN |
| Chiều dài | 174 mm (6.85 inch) |
| Đường kính ngoài gioăng | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính trong gioăng | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất 99% | 3 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Kiểu dáng | Dạng xoáy (Spin-On) |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | CUMMINS 3959612 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC170



Lọc KOMATSU PC170 P550774 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003193750 |
| KOMATSU | 6003113750 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC170
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC170
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC170
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC170
- Lọc gió cabin Komatsu PC170
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC170
- Lọc nước Komatsu PC170
- Lọc dầu tinh Komatsu PC170
- Lọc dầu thô Komatsu PC170
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC170
- Lọc gió động cơ Komatsu PC170
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC170
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC170
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.