Lọc dầu P181191 là một phần không thể thiếu trong hệ thống nhiên liệu của máy đào Komatsu PC200. Chức năng chính của lọc dầu nhiên liệu là loại bỏ các tạp chất, bụi bẩn nhỏ. Bảo vệ hệ thống nhiên liệu động cơ khỏi mài mòn và hư hại. Đảm bảo động cơ hoạt động hiệu quả và ổn định. Kéo dài tuổi thọ của máy, đồng thời giảm thiểu chi phí bảo dưỡng. Là một giải pháp tuyệt vời để duy trì hiệu suất tối ưu cho máy đào Komatsu PC200. Cấu trúc Spin-On, dễ dàng thay thế và bảo dưỡng. Lọc dầu P550881 của Donaldson là lựa chọn tuyệt vời cho các hệ thống nhiên liệu yêu cầu sự lọc tinh vi và hiệu quả. Lọc KOMATSU PC200 P550881 Donaldon chính hãng đang có tại Công ty Thiên Mã. Đại lý chuyên cung cấp lọc chất lượng cao, giá rẻ, giao hàng nhanh.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC200 P550881
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | M20 x 1.5 |
| Chiều dài | 174 mm (6.85 inch) |
| Đường kính ngoài đệm | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính trong đệm | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất lọc 99.9% | 7 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Loại | Lọc phụ |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Meltblown |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC200



Lọc KOMATSU PC200 P550881 thay thế cho các model Komatsu sau
Lọc nhiên liệu KOMATSU PC200 P550881 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6754716130 |
| KOMATSU | 503120786 |
| KOMATSU | 6754796130 |
| KOMATSU | 6754796140 |
| KOMATSU | 6754716140 |
Lọc dầu KOMATSU PC200 P550881 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P550410 |
| Donaldson | P551770 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC200
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC200
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC200
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC200
- Lọc gió cabin Komatsu PC200
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC200
- Lọc nước Komatsu PC200
- Lọc dầu tinh Komatsu PC200
- Lọc dầu thô Komatsu PC200
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC200
- Lọc gió động cơ Komatsu PC200
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC200
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC200
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.