Lọc dầu Komatsu PC210 mã P553004 là sản phẩm chính hãng của Donaldson. Có chức năng lọc sạch các tạp chất, bụi bẩn nhỏ trong dầu nhiên liệu. Giúp động cơ hoạt động hiệu quả. Bảo vệ hệ thống nhiên liệu và các bộ phận quan trọng của động cơ khỏi hư hỏng và mài mòn. Cải thiện hiệu suất động cơ và giảm thiểu các sự cố do tạp chất trong dầu. Thiết kế dạng Spin-On dễ dàng lắp đặt và thay thế. Lõi lọc sử dụng vật liệu chất lượng cao để tối ưu khả năng loại bỏ các hạt bụi và tạp chất. Cấu trúc vững chắc giúp duy trì hiệu suất lọc trong suốt chu kỳ sử dụng. Chịu được áp lực làm việc cao, đặc biệt phù hợp với môi trường làm việc khắc nghiệt. Donaldson – Thương hiệu hàng đầu trong ngành lọc với các sản phẩm chất lượng cao. Công ty Thiên Mã đang phân phối lọc KOMATSU PC210 mã P553004 Donaldson tại Việt Nam. Là đại lý uy tín cung cấp lọc chất lượng cao, giá rẻ, hàng chính hãng.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC210 P553004
| Ống trung tâm (Stand Pipe) | Có (Yes) |
| Đường kính ngoài | 77.2 mm (3.04 inch) |
| Kích thước ren | M16 x 1.5 |
| Chiều dài | 120 mm (4.72 inch) |
| Đường kính ngoài gioăng | 70.2 mm (2.76 inch) |
| Đường kính trong gioăng | 60.5 mm (2.38 inch) |
| Hiệu suất 99% | 16 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Áp suất chịu đựng tối đa | 6.9 bar (100 psi) |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Chất liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | VOLVO 243004 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu máy đào KOMATSU PC210




Lọc KOMATSU PC210 P553004 thay thế cho các model Komatsu sau
Lọc nhiên liệu KOMATSU PC210 P553004 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 11481186 |
| KOMATSU | 5500274 |
| KOMATSU | 5411316410 |
| KOMATSU | 05500274 |
| KOMATSU | 6732716111 |
| KOMATSU | 6732716320 |
| KOMATSU | 20609140 |
Lọc dầu KOMATSU PC210 P553004 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P551770 |
| Donaldson | P550774 |
| Donaldson | P556245 |
| Donaldson | P550881 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC210
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC210
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC210
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC210
- Lọc gió cabin Komatsu PC210
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC210
- Lọc nước Komatsu PC210
- Lọc dầu tinh Komatsu PC210
- Lọc dầu thô Komatsu PC210
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC210
- Lọc gió động cơ Komatsu PC210
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC210
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC210
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.