Lọc dầu P557440 là sản phẩm chất lượng cao của Donaldson dùng cho dòng máy đào Komatsu PC220. Lọc đảm bảo động cơ luôn vận hành ổn định và kéo dài tuổi thọ. Loại bỏ tạp chất như bụi mịn và cặn bẩn kích thước nhỏ trong nhiên liệu. Đảm bảo nhiên liệu sạch trước khi vào buồng đốt động cơ. Giúp động cơ hoạt động ổn định, tiết kiệm nhiên liệu và kéo dài tuổi thọ. Kiểu dáng Spin-On thiết kế lọc xoay tiện lợi, dễ dàng lắp đặt và thay thế. Vỏ kim loại bền bỉ chịu được áp lực và nhiệt độ cao trong quá trình vận hành. Đảm bảo hiệu suất lọc dầu nhiên liệu ổn định ngay cả trong điều kiện làm việc khắc nghiệt. Lọc KOMATSU PC220 mã P557440 Donaldson đang có tại Công ty Thiên Mã. Công ty cung cấp lọc chính hãng Donaldson uy tín, giá tốt, giao hàng nhanh tại TP. HCM.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC220 P557440
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | 1-14 UN |
| Chiều dài | 174 mm (6.85 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất 99% | 9 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Áp suất vỡ | 6.9 bar (100 psi) |
| Loại | Spin-On |
| Loại chất liệu | Cellulose |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 6003118290 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC220



Lọc KOMATSU PC220 P557440 thay thế cho các model Komatsu sau
Lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC220 P557440 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003118281 |
| KOMATSU | 6001138291 |
| KOMATSU | 6003118282 |
| KOMATSU | 6003118283 |
| KOMATSU | 6003118290 |
| KOMATSU | 6003118291 |
| KOMATSU | 6003118293 |
| KOMATSU | 6003118293E |
| KOMATSU | 6003119021 |
| KOMATSU | 6003119120 |
| KOMATSU | 6003119121 |
| KOMATSU | 6003119731 |
| KOMATSU | 6004111141 |
| KOMATSU | 603118291 |
| KOMATSU | 6003118292 |
Lọc dầu KOMATSU PC220 P557440 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P550440 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC220
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC220
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC220
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC220
- Lọc gió cabin Komatsu PC220
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC220
- Lọc nước Komatsu PC220
- Lọc dầu tinh Komatsu PC220
- Lọc dầu thô Komatsu PC220
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC220
- Lọc gió động cơ Komatsu PC220
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC220
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC220
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.