Lọc dầu P550881 cho máy đào KOMATSU PC240 là sản phẩm chất lượng cao từ Donaldson. Với hiệu suất lọc vượt trội, sản phẩm này đảm bảo loại bỏ tạp chất và cặn bẩn nhỏ trong dầu nhiên liệu. Giúp bảo vệ hệ thống nhiên liệu động cơ và tăng độ bền cho hệ thống. Lọc dầu nhiên liệu sẽ loại bỏ các tạp chất, cặn bẩn và hạt kim loại kích thước nhỏ trong dầu. Ngăn chặn mài mòn, tắc nghẽn các bộ phận. Dầu nhiên liệu sạch được đốt cháy tốt. Đảm bảo động cơ hoạt động ổn định và mạnh mẽ. Sử dụng lọc dầu chất lượng giúp giảm nguy cơ hư hỏng, tiết kiệm chi phí sửa chữa và thời gian ngừng máy. Sử dụng lọc dầu đúng loại và chất lượng là giải pháp hiệu quả để bảo vệ và duy trì hiệu năng của máy đào Komatsu PC240. Lọc KOMATSU PC240 mã P550881 Donaldson đang có tại Công ty Thiên Mã. Công ty uy tín cung cấp lọc Donaldson tại TP. HCM.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC240 P550881
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | M20 x 1.5 |
| Chiều dài | 174 mm (6.85 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất 99.9% | 7 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Loại | Lọc thứ cấp, lọc dầu tinh (Secondary) |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Meltblown |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC240



Lọc KOMATSU PC240 P550881 thay thế cho các model sau
Lọc nhiên liệu KOMATSU PC240 P550881 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6754716130 |
| KOMATSU | 503120786 |
| KOMATSU | 6754796130 |
| KOMATSU | 6754796140 |
| KOMATSU | 6754716140 |
Lọc dầu KOMATSU PC240 P550881 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P550440 |
| Donaldson | P553004 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC240
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC240
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC240
- Lọc gió cabin Komatsu PC240
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC240
- Lọc nước Komatsu PC240
- Lọc dầu tinh Komatsu PC240
- Lọc dầu thô Komatsu PC240
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC240
- Lọc gió động cơ Komatsu PC240
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC240
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC240
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.