Sử dụng lọc dầu tách nước P550106 chất lượng cao của Donaldson và thay thế định kỳ là yếu tố quan trọng để đảm bảo máy đào Komatsu PC270 hoạt động bền bỉ và hiệu quả. Lọc dầu nhiên liệu giúp loại bỏ cặn bẩn, mạt kim loại, nước lẫn trong dầu nhiên liệu. Dầu nhiên liệu sạch lưu thông dễ dàng, hiệu quả đốt cháy tốt. Giúp động cơ hoạt động mượt mà và hiệu quả. Điều này tăng cường năng suất làm việc của máy đào Komatsu PC270. Giảm hao mòn và bảo vệ các chi tiết bên trong hệ thống nhiên liệu, đặc biệt là trong điều kiện làm việc khắc nghiệt. Tuổi thọ động cơ được kéo dài, giảm nguy cơ hỏng hóc nghiêm trọng. Sử dụng lọc dầu nhiên liệu tách nước chất lượng tốt giúp giảm thiểu chi phí thay thế các bộ phận hư hỏng. Đồng thời, hạn chế tần suất bảo trì, tiết kiệm thời gian và chi phí vận hành. Công ty Thiên Mã hiện đang là nhà phân phối lọc KOMATSU PC270 mã P550106 chính hãng Donaldson tại Việt Nam uy tín.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu tách nước KOMATSU PC270 P550106
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | 1-14 UN |
| Chiều dài | 188 mm (7.40 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất 99% | 25 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO19438 |
| Hiệu suất tách nước nhũ hóa | 95% |
| Áp suất chịu nổ | 6.9 bar (100 psi) |
| Loại | Tách nước (Water Separator) |
| Kiểu | Spin-On |
| Ứng dụng chính | CUMMINS 202893 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu tách nước máy đào KOMATSU PC270



Lọc nhiên liệu tách nước KOMATSU PC270 P550106 thay thế cho các model sau
Lọc KOMATSU PC270 P550106 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 988694 |
| KOMATSU | 6003118292 |
| KOMATSU | 6003118293 |
| KOMATSU | 6003118290 |
| KOMATSU | FF105D |
| KOMATSU | 6003118320 |
| KOMATSU | 38510060301 |
| KOMATSU | 60031190120 |
Lọc dầu KOMATSU PC270 P550106 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P550881 |
| Donaldson | P550440 |
| Donaldson | P551770 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC270
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC270
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC270
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC270
- Lọc gió cabin Komatsu PC270
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC270
- Lọc nước Komatsu PC270
- Lọc dầu tinh Komatsu PC270
- Lọc dầu thô Komatsu PC270
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC270
- Lọc gió động cơ Komatsu PC270
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC270
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC270
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.