Lọc dầu P557440 là bộ lọc dầu nhiên liệu chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho máy đào Komatsu PC300. Lọc dầu nhiên liệu này giúp bảo vệ động cơ khỏi các tạp chất và cặn bẩn nhỏ trong dầu nhiên liệu động cơ. Đảm bảo dầu luôn sạch, cho quá trình đốt cháy hiệu quả. Giảm thiểu sự mài mòn và hư hỏng của các bộ phận quan trọng hệ thống nhiên liệu. Nhiên liệu được đốt cháy tốt sẽ tối ưu hóa hiệu suất vận hành của máy. Giảm thiểu chi phí bảo trì và giảm khí thải bảo vệ môi trường. Lọc dầu P557440 là lựa chọn lý tưởng để đảm bảo máy đào Komatsu PC300 luôn hoạt động mạnh mẽ và đáng tin cậy. Chọn lọc KOMATSU PC300 mã P557440 Donaldson chính hãng chất lượng cao tại Công ty Thiên Mã để có được sản phẩm tốt với giá rẻ.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC300 P557440
| Đường kính ngoài | 93 mm (3,66 inch) |
| Kích thước ren | 1-14 VÀ |
| Chiều dài | 174 mm (6,85 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2,83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2,44 inch) |
| Hiệu suất 99% | 9 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Áp suất chịu nổ | 6,9 bar (100 psi) |
| Kiểu dáng | Xoay |
| Loại vật liệu lọc | Xenluloza |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 6003118290 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC300


Lọc Komatsu PC300 P557440 thay thế cho các model sau
Lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC300 P557440 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003118281 |
| KOMATSU | 6001138291 |
| KOMATSU | 6003118282 |
| KOMATSU | 6003118283 |
| KOMATSU | 6003118290 |
| KOMATSU | 6003118291 |
| KOMATSU | 6003118293 |
| KOMATSU | 6003118293E |
| KOMATSU | 6003119021 |
| KOMATSU | 6003119120 |
| KOMATSU | 6003119121 |
| KOMATSU | 6003119731 |
| KOMATSU | 6004111141 |
| KOMATSU | 603118291 |
| KOMATSU | 6003118292 |
Lọc KOMATSU PC300 P557440 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P550881 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC300
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC300
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC300
- Lọc gió cabin Komatsu PC300
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC300
- Lọc nước Komatsu PC300
- Lọc dầu tinh Komatsu PC300
- Lọc dầu thô Komatsu PC300
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC300
- Lọc gió động cơ Komatsu PC300
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC300
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC300
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.