Lọc dầu P550410 Donaldson KOMATSU PC350 sử dụng công nghệ hiện đại, loại bỏ hiệu quả các tạp chất và cặn bẩn nhỏ, bảo vệ động cơ tối ưu. Kiểu Spin-On giúp việc thay thế nhanh chóng, tiện lợi. Đồng thời đảm bảo khả năng kết nối chắc chắn, không rò rỉ. Vật liệu lọc Cellulose hiệu quả cao giúp duy trì lưu lượng dầu nhiên liệu ổn định. Cung cấp nhiên liệu sạch liên tục trong mọi điều kiện làm việc. Bằng cách ngăn chặn tạp chất, bụi mịn làm giảm hiệu quả cháy của dầu nhiên liệu. Lọc dầu P550410 giảm mài mòn, kéo dài tuổi thọ và hiệu suất hoạt động của hệ thống nhiên liệu động cơ. Sử dụng lọc dầu Donaldson P550410 là lựa chọn tin cậy để bảo vệ và nâng cao hiệu suất làm việc cho máy đào Komatsu PC350. Lọc KOMATSU PC350 P550410 Donaldson đang có tại Công ty Thiên Mã. Công ty là đại lý uy tín Donaldson chính hãng tại TP. HCM.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC350 P550410
| Đường kính ngoài | 76.8 mm (3.02 inch) |
| Kích thước ren | 3/4-16 UN |
| Chiều dài | 145 mm (5.71 inch) |
| Đường kính ngoài của gioăng | 70.2 mm (2.76 inch) |
| Đường kính trong của gioăng | 60.5 mm (2.38 inch) |
| Hiệu suất lọc 99% | 17 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Áp suất chịu nén | 6.9 bar (100 psi) |
| Kiểu lọc | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 6003118220 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC350



Lọc Komatsu PC350 P550410 thay thế cho các model sau
Lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC350 P550410 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003118220 |
| KOMATSU | 6003118221 |
| KOMATSU | 6003118222 |
| KOMATSU | 6003118230 |
| KOMATSU | 3003118222 |
| KOMATSU | 6002118221 |
| KOMATSU | 6136716120 |
Lọc KOMATSU PC350 P550410 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P557440 |
| Donaldson | P550881 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC350
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC350
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC350
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC350
- Lọc gió cabin Komatsu PC350
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC350
- Lọc nước Komatsu PC350
- Lọc dầu tinh Komatsu PC350
- Lọc dầu thô Komatsu PC350
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC350
- Lọc gió động cơ Komatsu PC350
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC350
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC350
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.