Lọc Komatsu PC360 P550105 là sản phẩm chất lượng cao sử dụng cho động cơ máy đào Komatsu PC360. Công nghệ Synteq XP™ giúp lọc sạch đến 4 lần so với các sản phẩm thông thường. Loại bỏ hoàn toàn tạp chất gây hại cho hệ thống phun nhiên liệu. Lọc dầu nhiên liệu giữ hiệu suất ổn định ngay cả khi động cơ rung lắc mạnh, ngăn ngừa hiện tượng tạp chất bị phát tán trở lại. Ngăn chặn tạp chất gây hư hại kim phun. Đảm bảo động cơ vận hành êm ái và hiệu quả. Hạn chế sự cố không mong muốn và giảm thời gian ngừng hoạt động, tối ưu hóa chi phí vận hành. Sử dụng lọc dầu P550105 Donaldson là giải pháp hoàn hảo để tăng cường độ bền, hiệu suất và hiệu quả kinh tế cho máy đào Komatsu PC360. Lọc KOMATSU PC360 mã P550105 Donaldson đang có tại Công ty Thiên Mã. Công ty là đại lý uy tín cung cấp lọc chính hãng chất lượng cao từ Donaldson, giá rẻ, giao hàng nhanh tại TP. HCM.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC360 P550105
| Đường kính ngoài | 93 mm (3,66 inch) |
| Kích thước ren | 1-14 UN |
| Chiều dài | 136 mm (5,35 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2,83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2,44 inch) |
| Hiệu suất lọc 99% | 25 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Áp suất nổ | 6,9 bar (100 psi) |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu | Cellulose |
| Ứng dụng chính | CUMMINS 154709 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC360



Lọc Komatsu PC360 P550105 thay thế cho các model sau
Lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC360 P550105 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 988732 |
| KOMATSU | 988739 |
| KOMATSU | 988689 |
| KOMATSU | 1244483H1 |
| KOMATSU | CUFF105 |
| KOMATSU | KC4510 |
| KOMATSU | 6221716302 |
| KOMATSU | 154709 |
| KOMATSU | 6003118321 |
| KOMATSU | 6003118331 |
| KOMATSU | 692304 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC360
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC360
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC360
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC360
- Lọc gió cabin Komatsu PC360
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC360
- Lọc nước Komatsu PC360
- Lọc dầu tinh Komatsu PC360
- Lọc dầu thô Komatsu PC360
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC360
- Lọc gió động cơ Komatsu PC360
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC360
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC360
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.