Lọc dầu P550774 cho máy đào KOMATSU PC390LC giúp lọc sạch tạp chất kích thước nhỏ trong dầu nhiên liệu. Giúp động cơ hoạt động mượt mà và ổn định hơn. Loại bỏ các cặn bẩn, kim loại gây mài mòn, hư hại hệ thống nhiên liệu. Tăng tuổi thọ của máy đào. Với kiểu dáng Spin-On, lọc dầu nhiên liệu tinh P550774 dễ dàng lắp đặt và thay thế. Tiết kiệm thời gian bảo trì và giúp người vận hành tiết kiệm chi phí lao động. Giảm tần suất thay dầu và thay thế các bộ phận, giảm thiểu chi phí bảo dưỡng dài hạn. Donaldson là thương hiệu nổi tiếng về chất lượng và độ tin cậy. Công ty Thiên Mã đang là địa chỉ uy tín phân phối lọc KOMATSU PC390LC mã P550774 Donaldson chính hãng giá rẻ tại Việt Nam được nhiều khách hàng tin chọn.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC390LC P550774
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | 7/8-14 UN |
| Chiều dài | 174 mm (6.85 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất 99% | 3 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | CUMMINS 3959612 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC390LC



Lọc Komatsu PC390LC P550774 thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003193750 |
| KOMATSU | 6003113750 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC390LC
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC390LC
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC390LC
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC390LC
- Lọc gió cabin Komatsu PC390LC
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC390LC
- Lọc nước Komatsu PC390LC
- Lọc dầu tinh Komatsu PC390LC
- Lọc dầu thô Komatsu PC390LC
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC390LC
- Lọc gió động cơ Komatsu PC390LC
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC390LC
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC390LC
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.