Lọc dầu P553500 Donaldson là lựa chọn ưu việt cho máy đào KOMATSU PC400LC. Với những lợi ích vượt trội mà các sản phẩm khác khó có thể cạnh tranh. Lọc dầu nhiên liệu P553500 là dạng lọc tinh có chức năng bảo vệ động cơ khỏi những hư hỏng có thể xảy ra do tạp chất rất nhỏ trong dầu nhiên liệu. Kiểu dáng Spin-On của P553500 giúp việc thay thế và bảo trì trở nên đơn giản và nhanh chóng. Giảm thời gian gián đoạn hoạt động của máy. Tiết kiệm chi phí sửa chữa và bảo dưỡng trong dài hạn. Donaldson là thương hiệu nổi tiếng với các sản phẩm lọc có chất lượng cao và được chứng nhận đạt các tiêu chuẩn quốc tế. Lọc KOMATSU PC400LC mã P553500 Donaldson chất lượng cao, giá rẻ đang được đại lý uy tín là Công ty Thiên Mã phân phối tại Việt Nam. Chọn lọc tại Thiên Mã để có được sản phẩm tốt, bền bỉ.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC400LC P553500
| Đường kính ngoài | 118.3 mm (4.66 inch) |
| Kích thước ren | 1 5/8-12 UN |
| Chiều dài | 298 mm (11.73 inch) |
| Đường kính ngoài gioăng | 110 mm (4.33 inch) |
| Đường kính trong gioăng | 98 mm (3.86 inch) |
| Hiệu suất 99% | 3 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Loại | Thứ cấp, lọc dầu tinh |
| Kiểu | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 6003193550 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC400LC



Lọc KOMATSU PC400LC P553500 thay thế cho các model sau
Lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC400LC P553500 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003113580 |
| KOMATSU | 6003193520 |
| KOMATSU | 6003113520 |
| KOMATSU | 6003113550 |
| KOMATSU | 6003193550 |
| KOMATSU | 6003193580 |
Lọc KOMATSU PC400LC P553500 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P557440 |
| Donaldson | P502381 |
| Donaldson | P557440 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC400LC
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC400LC
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC400LC
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC400LC
- Lọc gió cabin Komatsu PC400LC
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC400LC
- Lọc nước Komatsu PC400LC
- Lọc dầu tinh Komatsu PC400LC
- Lọc dầu thô Komatsu PC400LC
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC400LC
- Lọc gió động cơ Komatsu PC400LC
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC400LC
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC400LC
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.