Lọc dầu động cơ KOMATSU PC70-8 P550057 của Donaldson là phụ tùng quan trọng trong hệ thống lọc nhiên liệu của máy đào KOMATSU PC70-8. Giúp loại bỏ các tạp chất và cặn bẩn trong dầu nhiên liệu. Bảo vệ hệ thống nhiên liệu động cơ khỏi sự mài mòn và hư hỏng. Với cấu trúc bền bỉ và khả năng lọc cao, P550057 đảm bảo dầu nhiên liệu sạch. Giúp động cơ vận hành trơn tru và kéo dài tuổi thọ. Lọc P550057 là sự lựa chọn đáng tin cậy cho động cơ KOMATSU PC70-8. Tăng cường hiệu suất và bảo vệ tối đa cho hệ thống dùng dầu nhiên liệu của máy đào. Lọc máy đào KOMATSU PC70-8 mã P550057 Donaldson đang có tại Công ty Thiên Mã. Công ty là đại lý phân phối lọc Donaldson chất lượng cao, giá tốt uy tín cao được nhiều khách hàng tin chọn.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu máy đào KOMATSU PC70-8 P550057
| Đường kính ngoài | 80.8 mm (3.18 inch) |
| Kích thước ren | 3/4-16 UN |
| Chiều dài | 86 mm (3.39 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 64 mm (2.52 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 54 mm (2.13 inch) |
| Hiệu suất 99% | 25 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Áp suất vỡ | 5.2 bar (75 psi) |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu | Cellulose |
| Ứng dụng chính | TOYOTA 2330356301 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC70-8


Lọc KOMATSU PC70-8 P550057 có thể thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003117460 |
| KOMATSU | 6003116222 |
| KOMATSU | 6003116620 |
| KOMATSU | 6003117410 |
| KOMATSU | 6003117440 |
| KOMATSU | 6003117441 |
| KOMATSU | Z1402FF161 |
| KOMATSU | Z14FF10422 |
| KOMATSU | 37Z02FF161 |
| KOMATSU | 6003119520 |
| KOMATSU | 6002116120 |
| KOMATSU | 6002116120L |
| KOMATSU | 3580411130 |
| KOMATSU | 6003116000 |
| KOMATSU | 20M01R2261 |
| KOMATSU | 6003116220 |
| KOMATSU | 6003116220L |
| KOMATSU | 6003116221 |
| KOMATSU | 1324002300 |
| KOMATSU | PK130366020 |
| KOMATSU | 13240023 |
| KOMATSU | 5132400091 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc KOMATSU khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC70-8
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC70-8
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC70-8
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC70-8
- Lọc gió cabin Komatsu PC70-8
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC70-8
- Lọc nước Komatsu PC70-8
- Lọc dầu tinh Komatsu PC70-8
- Lọc dầu thô Komatsu PC70-8
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC70-8
- Lọc gió động cơ Komatsu PC70-8
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC70-8
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC70-8
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.