Lọc dầu P553500 Donaldson dùng cho KOMATSU PC700LC là một bộ phận quan trọng trong hệ thống động cơ của máy đào. Lọc dầu nhiên liệu tinh này có khả năng loại bỏ tạp chất và bụi bẩn nhỏ trong dầu nhiên liệu. Bảo vệ hệ thống nhiên liệu khỏi hao mòn và hư hỏng. Dầu nhiên liệu sạch sẽ cháy tốt làm cho động cơ hoạt động ổn định và hiệu quả hơn. Tối ưu hóa công suất và giảm tiêu thụ nhiên liệu. Với kiểu dáng Spin-On, việc thay thế lọc dầu P553500 trở nên dễ dàng và nhanh chóng. Tiết kiệm thời gian và công sức cho các kỹ thuật viên khi bảo trì máy móc. Lọc dầu nhiên liệu tinh P553500 được thiết kế phù hợp cho máy đào Komatsu PC700LC. Đảm bảo sự tương thích hoàn hảo. Giúp máy hoạt động hiệu quả nhất mà không gặp phải vấn đề về sự không tương thích của phụ tùng. Công ty Thiên Mã đang là đại lý cung cấp lọc KOMATSU PC700LC mã P553500 Donaldson chính hãng, chất lượng cao, giá tốt tại Việt Nam, giao hàng nhanh tại TP. HCM.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC700LC P553500
| Đường kính ngoài | 118,3 mm (4,66 inch) |
| Kích thước ren | 1 5/8-12 UN |
| Chiều dài | 298 mm (11,73 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 110 mm (4,33 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 98 mm (3,86 inch) |
| Hiệu suất 99% | 3 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Loại | Thứ cấp, lọc dầu tinh |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 6003193550 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC700LC



Lọc KOMATSU PC700LC P553500 thay thế cho các model sau
Lọc dầu nhiên liệu KOMATSU PC700LC P553500 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003113580 |
| KOMATSU | 6003193520 |
| KOMATSU | 6003113520 |
| KOMATSU | 6003113550 |
| KOMATSU | 6003193550 |
| KOMATSU | 6003193580 |
Lọc KOMATSU PC700LC P553500 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P550202 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC700LC
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC700LC
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC700LC
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC700LC
- Lọc gió cabin Komatsu PC700LC
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC700LC
- Lọc nước Komatsu PC700LC
- Lọc dầu tinh Komatsu PC700LC
- Lọc dầu thô Komatsu PC700LC
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC700LC
- Lọc gió động cơ Komatsu PC700LC
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC700LC
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC700LC
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.