Lọc dầu KOMATSU WA200-6 Donaldson P550881 giúp loại bỏ các tạp chất, bụi bẩn nhỏ trong nhiên liệu. Ngăn ngừa các cặn bẩn gây tắc nghẽn trong hệ thống nhiên liệu. Tăng tuổi thọ của các bộ phận như bơm và kim phun. Thiết kế Spin-On giúp quá trình thay lọc nhanh chóng và dễ dàng, giảm thời gian bảo trì. Lọc dầu nhiên liệu được giữ chắc chắn trong quá trình vận hành, ngay cả khi máy xúc hoạt động dưới điều kiện rung động mạnh. Giúp động cơ hoạt động hiệu quả hơn nhờ lọc sạch nhiên liệu, từ đó giảm tiêu hao nhiên liệu và nâng cao hiệu suất công việc. Donaldson là thương hiệu hàng đầu trong ngành lọc, với hơn 100 năm kinh nghiệm và các sản phẩm đạt tiêu chuẩn quốc tế. Lọc dầu P550881 của Công ty Thiên Mã cung cấp sự an tâm về chất lượng và độ tin cậy.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU WA200-6 P550881
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | M20 x 1.5 |
| Chiều dài | 174 mm (6.85 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất 99.9% | 7 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Loại | Lọc thứ cấp, lọc dầu tinh (Secondary) |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Meltblown |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy xúc KOMATSU WA200-6




Lọc KOMATSU WA200-6 P550881 thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6754716130 |
| KOMATSU | 503120786 |
| KOMATSU | 6754796130 |
| KOMATSU | 6754796140 |
| KOMATSU | 6754716140 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy xúc Komatsu WA200-6
- Lọc nhiên liệu máy xúc Komatsu WA200-6
- Lọc nhớt máy xúc Komatsu WA200-6
- Lọc thủy lực máy xúc Komatsu WA200-6
- Lọc gió cabin Komatsu WA200-6
- Lọc thông hơi máy xúc Komatsu WA200-6
- Lọc nước Komatsu WA200-6
- Lọc dầu tinh Komatsu WA200-6
- Lọc dầu thô Komatsu WA200-6
- Lọc nhớt động cơ Komatsu WA200-6
- Lọc gió máy xúc Komatsu WA200-6
- Lọc thủy lực hút Komatsu WA200-6
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu WA200-6
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.