Lọc dầu P553500 là bộ phận quan trọng dùng cho máy xúc KOMATSU WA600-6R. Máy xúc KOMATSU WA600-6R thường hoạt động trong môi trường khắc nghiệt ở tần suất hoạt động cao. Dễ bị ảnh hưởng, hư hỏng bởi nhiên liệu kém chất lượng. Lọc dầu nhiên liệu là bộ phận quan trọng trong hệ thống nhiên liệu. Giữ lại bụi bẩn, cặn, và mạt kim loại kích thước rất nhỏ trong dầu nhiên liệu. Ngăn chặn tạp chất làm mài mòn và hư hỏng các bộ phận trong hệ thống. Đảm bảo dầu nhiên liệu sạch để đốt cháy tốt, tiết kiệm nhiên liệu hơn.
Lọc dầu nhiên liệu chính hãng Donaldson được thiết kế với vật liệu chất lượng cao và quy trình sản xuất nghiêm ngặt. Phù hợp với thông số kỹ thuật của máy xúc lật KOMATSU WA600-6R. Lọc dầu chính hãng có khả năng chịu áp lực và nhiệt độ cao trong thời gian dài hoạt động. Giảm thiểu hỏng hóc, kéo dài chu kỳ bảo trì và giảm chi phí sửa chữa. Sử dụng lọc dầu nhiên liệu phù hợp, đặc biệt là sản phẩm từ Công ty Thiên Mã của thương hiệu uy tín như Donaldson, sẽ đảm bảo máy xúc luôn hoạt động hiệu quả, giảm thiểu rủi ro và tối ưu chi phí vận hành.
Thông số kỹ thuật lọc dầu KOMATSU WA600-6R P553500
| Đường kính ngoài | 118,3 mm (4,66 inch) |
| Kích thước ren | 1 5/8-12 UN |
| Chiều dài | 298 mm (11,73 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 110 mm (4,33 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 98 mm (3,86 inch) |
| Hiệu suất 99% | 3 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Loại | Thứ cấp |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 6003193550 |
Hình ảnh của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU WA600-6R




Lọc KOMATSU WA600-6R P553500 thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003113580 |
| KOMATSU | 6003193520 |
| KOMATSU | 6003113520 |
| KOMATSU | 6003113550 |
| KOMATSU | 6003193550 |
| KOMATSU | 6003193580 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy xúc Komatsu WA600-6R
- Lọc nhiên liệu máy xúc Komatsu WA600-6R
- Lọc nhớt máy xúc Komatsu WA600-6R
- Lọc thủy lực máy xúc Komatsu WA600-6R
- Lọc gió cabin Komatsu WA600-6R
- Lọc thông hơi máy xúc Komatsu WA600-6R
- Lọc nước Komatsu WA600-6R
- Lọc dầu tinh Komatsu WA600-6R
- Lọc dầu thô Komatsu WA600-6R
- Lọc nhớt động cơ Komatsu WA600-6R
- Lọc gió máy xúc Komatsu WA600-6R
- Lọc thủy lực hút Komatsu WA600-6R
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu WA600-6R
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Lọc từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.