Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC88 P553995 đóng vai trò quan trọng trong việc bảo vệ hệ thống nhiên liệu. Giúp loại bỏ tạp chất và cặn bẩn nhỏ trong dầu. Giữ cho dầu nhiên liệu luôn sạch trước khi đi vào buồng đốt của động cơ. Lọc dầu P553995 hoạt động tốt không chỉ giúp kéo dài tuổi thọ động cơ mà còn duy trì hiệu suất ổn định. Giảm thiểu nguy cơ hư hỏng, giúp máy đào Komatsu PC88 vận hành bền bỉ và tiết kiệm chi phí bảo dưỡng. Donaldson nổi tiếng với các sản phẩm chất lượng cao, đáng tin cậy và dễ sử dụng, được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp nặng. Có vỏ thép chắc chắn, dễ dàng lắp đặt và thay thế, giúp tiết kiệm thời gian bảo dưỡng. Lọc máy đào KOMATSU PC88 mã P553995 Donaldson đang có tại Công ty Thiên Mã. Công ty phân phối lọc chính hãng Donaldson chất lượng cao, giá rẻ và giao hàng nhanh chóng.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC88 P553995
| Đường kính ngoài | 76 mm (2,99 inch) |
| Kích thước ren | M22 x 1.5 |
| Chiều dài | 138 mm (5,43 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 63 mm (2,48 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 54 mm (2,13 inch) |
| Hiệu suất 98% | 4 micron |
| Áp suất chịu nổ | 13,7 bar (199 psi) |
| Loại | Phụ (lọc dầu nhiên liệu tinh) |
| Ứng dụng chính | CUMMINS QSB 3.3 TIER 4 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC88



Lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC88 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003193530 |
| KOMATSU | 6003113530 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC88
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC88
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC88
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC88
- Lọc gió cabin Komatsu PC88
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC88
- Lọc nước Komatsu PC88
- Lọc dầu tinh Komatsu PC88
- Lọc dầu thô Komatsu PC88
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC88
- Lọc gió động cơ Komatsu PC88
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC88
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC88
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.