Lọc dầu P550440 là lọc dùng thay thế cho lọc nhiên liệu máy ủi KOMATSU D39PX. Được Donaldson thương hiệu lọc thay thế hàng đầu thế giới sản xuất. Đạt các tiêu chuẩn quốc tế về lọc và độ an toàn. Máy ủi KOMATSU D39PX là dạng máy ủi bánh xích làm việc ủi đất, cát, làm mặt bằng tại các công trường, làm đường,…Lọc dầu nhiên liệu là bộ phận có chức năng lọc sạch các cặn bẩn lẫn trong dầu nhiên liệu. Để dầu nhiên liệu cháy tốt. Bảo vệ hệ thống nhiên liệu động cơ khỏi mài mòn, hư hại. Tăng tuổi thọ của các chi tiết bên trong. Tiết kiệm chi phí cho sữa chữa, thay thế các bộ phận hỏng. Chọn mua lọc chất lượng cao và chính hãng để phù hợp với máy ủi và bảo vệ động cơ tốt nhất. Bài viết bên dưới là thông tin về lọc nhiên liệu P550440 và phương thức liên hệ Công ty Thiên Mã. Đại lý chính hãng phân phối lọc động cơ từ nhiều uy tín thương hiệu như Donaldson, Fleetguard, Mann, Baldwin,…tại Việt Nam.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu máy ủi KOMATSU D39PX P550440
| Ống đứng (Stand Pipe) | Có (Yes) |
| Đường kính ngoài | 76.8 mm (3.02 inch) |
| Kích thước ren | M16 x 1.5 |
| Chiều dài | 120 mm (4.72 inch) |
| Đường kính ngoài gioăng | 70.2 mm (2.76 inch) |
| Đường kính trong gioăng | 60.5 mm (2.38 inch) |
| Hiệu suất 99% | 16 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO 19438 |
| Áp suất chịu nén tối đa | 6.9 bar (100 psi) |
| Loại | Phụ (Secondary) |
| Kiểu dáng | Vặn (Spin-On) |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
Hình của lọc dầu nhiên liệu máy ủi KOMATSU D39PX



Lọc dầu nhiên liệu máy ủi KOMATSU D39PX P550440 thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6732716112 |
| KOMATSU | 673271111 |
| KOMATSU | 6732716110 |
| KOMATSU | 6732716111 |
| KOMATSU | 21P01K1390 |
| KOMATSU | 04400943 |
| KOMATSU | 674213790 |
| KOMATSU | 6742013790 |
| KOMATSU | 161624 |
| KOMATSU | CUFF5052 |
| KOMATSU | CU3903640 |
| KOMATSU | 4400943 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy ủi Komatsu D39PX
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D39PX
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D39PX
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D39PX
- Lọc gió cabin Komatsu D39PX
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D39PX
- Lọc nước Komatsu D39PX
- Lọc dầu tinh Komatsu D39PX
- Lọc dầu thô Komatsu D39PX
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D39PX
- Lọc gió máy ủi Komatsu D39PX
- Lọc thủy lực hút Komatsu D39PX
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D39PX
+ Tìm hiểu thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.