Lọc dầu nhiên liệu của máy ủi KOMATSU D53P có thể thay thế bằng lọc P550861 Donaldson. Lọc dầu của máy ủi có chức năng lọc sạch cặn bẩn, hạt nhỏ lẫn trong dầu nhiên liệu. Dầu nhiên liệu sạch sẽ lưu thông tốt hơn trong hệ thống nhiên liệu động cơ. Ngăn chặn cặn bẩn gây mài mòn các bộ phận bên trong hệ thống. Lọc dầu cũ bị tắc có thể làm giảm lưu thông dầu. Gây hiện tượng hao hụt nhiên liệu và hư hỏng động cơ. Do đó, cần thay lọc dầu định kỳ để đảm bảo máy ủi luôn hoạt động ổn định. Lọc dầu nhiên liệu P550861 Donaldson là loại lọc thay thế có các thông số phù hợp dùng cho máy ủi KOMATSU D53P. Lọc thuộc thương hiệu Donaldson, một trong những thương hiệu lọc động cơ được tin dùng nhiều trên thế giới. Công ty Thiên Mã đại lý chuyên phân phối lọc chính hãng Donaldson tại Việt Nam. Liên hệ ngay để mua được lọc dầu nhiên liệu phù hợp cho máy với giá tốt.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU D53P
| Đường kính ngoài | 83 mm (3.27 inch) |
| Đường kính trong | 14 mm (0.55 inch) |
| Chiều dài | 141 mm (5.55 inch) |
| Hiệu suất lọc 99% | 17 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | SAE J1985 |
| Áp suất vỡ tối đa | 6.9 bar (100 psi) |
| Kiểu dáng | Dạng lõi lọc (Cartridge) |
| Loại vật liệu lọc | Xenlulo (Cellulose) |
Hình lọc dầu nhiên liệu máy ủi KOMATSU D53P P550861


Lọc dầu nhiên liệu máy ủi KOMATSU D53P P550861 thay thế cho các model sau
Lọc máy ủi KOMATSU D53P P550861 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà Sản Xuất | Mã Phụ Tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003118211 |
| KOMATSU | 6110817412 |
| KOMATSU | 760386 |
| KOMATSU | 6127716090 |
| KOMATSU | 6128716090 |
| KOMATSU | 6110736130 |
| KOMATSU | 6110736810 |
| KOMATSU | 6110706130 |
| KOMATSU | 6110706200 |
| KOMATSU | 902705 |
| KOMATSU | 6110706201 |
| KOMATSU | 6110706202 |
| KOMATSU | 3132015R92 |
| KOMATSU | 1457451270 |
| KOMATSU | 6610706202 |
| KOMATSU | 6130736130 |
Lọc dầu máy ủi KOMATSU D53P P550861 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P557440 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy ủi Komatsu D53P
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D53P
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D53P
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D53P
- Lọc gió cabin Komatsu D53P
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D53P
- Lọc nước Komatsu D53P
- Lọc dầu tinh Komatsu D53P
- Lọc dầu thô Komatsu D53P
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D53P
- Lọc gió động cơ máy ủi Komatsu D53P
- Lọc thủy lực hút Komatsu D53P
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D53P
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc nhớt động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.