Lọc dầu thay thế cho máy ủi KOMATSU D65PX đang được Công ty Thiên Mã phân phối chính hãng tại Việt Nam. Lọc mã P550774 của Donaldson là sản phẩm được thiết kế để phù hợp thay thế cho máy ủi KOMATSU. Bộ phận lọc có vai trò quan trọng trong hệ thống động cơ. Lọc giúp lọc sạch các tạp chất có trong dầu. Giữa dầu sạch giúp việc dầu lưu thông bên trong động cơ tốt hơn. Giảm việc các bộ phận bên trong bị mài mòn bởi cặn bẩn. Bảo vệ là làm tăng tuổi thọ hoạt động của máy ủi. Lọc dầu P550774 của Donaldson được cấu tạo từ các loại vật liệu chất lượng cao như Cellulose, thép. Cho hiệu quả lọc vượt trội hơn so với các sản phẩm lọc khác. Bền bỉ ở trong điều kiện khắc nghiệt của động cơ máy ủi hoạt động tại các công trường. Liên hệ ngay cho Thiên Mã qua thông tin cuối bài viết để được tư vấn mua lọc giá tốt, uy tín.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU D65PX P550774
| Đường kính ngoài | 93 mm (3.66 inch) |
| Kích thước ren | 7/8-14 UN |
| Chiều dài | 174 mm (6.85 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2.83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2.44 inch) |
| Hiệu suất 99% | 3 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | CUMMINS 3959612 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu KOMATSU D65PX



Lọc dầu máy ủi Komatsu D65PX P550774 thay thế cho các model sau
Lọc dầu KOMATSU D65PX P550774 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003193750 |
| KOMATSU | 6003113750 |
Mã Donaldson thay thế cho lọc dầu động cơ KOMATSU D65PX P550774
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P557440 |
| Donaldson | P502381 |
| Donaldson | P553500 |
| Donaldson | P550881 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy ủi Komatsu D65PX
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D65PX
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D65PX
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D65PX
- Lọc gió cabin Komatsu D65PX
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D65PX
- Lọc nước Komatsu D65PX
- Lọc dầu tinh Komatsu D65PX
- Lọc dầu thô Komatsu D65PX
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D65PX
- Lọc gió máy ủi Komatsu D65PX
- Lọc thủy lực hút Komatsu D65PX
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D65PX
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.