Lọc dầu máy xúc P502521 HITACHI ZX240 được sử dụng như một bộ lọc nhiên liệu và tách nước, thiết kế để loại bỏ tạp chất và tách nước khỏi nhiên liệu. Đảm bảo cung cấp nhiên liệu sạch và hiệu quả. Thường được sử dụng trong các ứng dụng nặng như máy móc xây dựng, thiết bị nông nghiệp và động cơ công nghiệp. Được trang bị van giảm áp, đảm bảo rằng nhiên liệu chảy đều. Tách nước khỏi nhiên liệu một cách hiệu quả. Lọc P502521 bảo vệ hệ thống nhiên liệu khỏi sự ăn mòn và đảm bảo chỉ có nhiên liệu sạch đến động cơ. Công ty Thiên Mã hiện đang là nhà phân phối chính hãng Lọc dầu P502521 Donaldson tại Việt Nam. Lọc P502521 có thể thay thế cho HITACHI 4719921, ISUZU 8981527380, JOHN DEERE 8981527381R,…
Thông số kỹ thuật của lọc dầu máy xúc P502521 HITACHI ZX240
| Đường kính ngoài | 94 mm (3.70 inch) |
| Đường kính trong | 26 mm (1.02 inch) |
| Chiều dài | 130 mm (5.12 inch) |
| Hiệu suất Beta 75 | 4 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO 4548-12 |
| Loại | Bộ lọc nhiên liệu tách nước |
| Kiểu dáng | Dạng hộp (Cartridge) |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | HITACHI 4719921 |
Hình ảnh thực tế của lọc máy xúc P502521 Donaldson


Lọc dầu máy xúc P502521 có thể thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| HITACHI | 4719921 |
| ISUZU | 8981527380 |
| JOHN DEERE | 8981527381R |
Lọc dầu P502521 dùng cho các thiết bị động cơ
| Thiết bị | Loại thiết bị | Động cơ |
|---|---|---|
| HITACHI ZX470LCH-5B | MÁY XÚC | ISUZU 6WG1X |
| HITACHI ZX200LC | MÁY XÚC BÁNH XÍCH | ISUZU 6BG1 |
| HITACHI ZX230LC | MÁY XÚC BÁNH XÍCH | ISUZU 6BG1 |
| HITACHI ZX240H | MÁY XÚC BÁNH XÍCH | ISUZU 6BG1T |
| HITACHI ZX240K | MÁY XÚC BÁNH XÍCH | ISUZU CC6BG1TRA01 |
| HITACHI ZX240LCH | MÁY XÚC BÁNH XÍCH | ISUZU 6BG1 |
| HITACHI ZX470LC-5B | MÁY XÚC BÁNH XÍCH | ISUZU 6WG1X |
+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam chuyên phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực và một số loại lọc động cơ khác.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT; Zalo : 0909037569




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.