Lọc dầu tách nước 2020PM-OR Parker Racor là bộ lọc nhiên liệu dùng cho động cơ diesel, đặc biệt là trong các ứng dụng như máy phát điện, xe tải và các thiết bị công nghiệp. Lọc có chức năng loại bỏ các tạp chất, nước và bụi bẩn ra khỏi nhiên liệu. Để động cơ hoạt động hiệu quả và bền bỉ. Loại bỏ được 98% các hạt bụi có kích thước 30 micron. Có cấu trúc dạng cartridge, dễ dàng thay thế và bảo trì. Cấu tạo từ các vật liệu cao cấp giúp chống lại sự ăn mòn và nâng cao tuổi thọ của bộ lọc. Có kích thước tiêu chuẩn để phù hợp với nhiều loại động cơ khác nhau. Lọc nhiên liệu tách nước 2020PM-OR Parker Racor đang được Công ty Thiên Mã phân phối tại Việt Nam. Công ty cung cấp lọc chất lượng vượt trội, giá phải chăng trên thị trường.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu tách nước 2020PM-OR Parker
| Dòng sản phẩm | Cartridge FF/WS, Turbine |
| Kiểu sản phẩm | Nắp đầu màu nâu |
| Thương hiệu | Racor |
| Độ lọc Micron | 98% @ 30 Micron |
| Chiều cao | 9.6″ (24.4 cm) |
| Dòng sản phẩm tương thích | Vỏ lọc: 1000 |
| Loại chất lỏng | Nhiên liệu Diesel / B20 |
| Ứng dụng | Động cơ Diesel |
| Chất liệu lọc | Aquabloc “30 micron” |
| Đường kính | 4.7 inch (11.9 cm) |
| Trọng lượng | 12 oz (0.34 kg) |
| Loại bao bì | Bọc nhựa với seal |
Hình ảnh thực tế của 2020PM-OR lọc dầu tách nước Parker Racor






Lọc tách nước 2020PM-OR có thể thay thế cho các model sau
| Nhà Sản Xuất | Mã Phụ Tùng |
|---|---|
| Donaldson | P552024 |
| Fleetguard | FS20202 |
| CATERPILLAR | 1346307 |
| CATERPILLAR | 5134493 |
| HITACHI | 4448737 |
| JOHN DEERE | RE171321 |
Lọc 2020PM-OR dùng cho các thiết bị động cơ
| THIẾT BỊ | LOẠI THIẾT BỊ | ĐỘNG CƠ |
|---|---|---|
| CATERPILLAR 3126E | ĐỘNG CƠ | 3126E |
| CATERPILLAR 3406C | ĐỘNG CƠ | 3406C |
| CATERPILLAR 3412 | ĐỘNG CƠ | 3412 |
| CATERPILLAR 3508B | ĐỘNG CƠ | 3508B |
| CATERPILLAR 3508C | ĐỘNG CƠ | 3508C |
| CATERPILLAR 3512B | ĐỘNG CƠ | 3512B |
| CATERPILLAR 3512C | ĐỘNG CƠ | 3512C |
| CATERPILLAR 3516B | ĐỘNG CƠ | CATERPILLAR 3516B |
| CATERPILLAR 3516C | ĐỘNG CƠ | 3516C |
| CATERPILLAR 3612 | ĐỘNG CƠ | 3612 |
| CATERPILLAR 3616 | ĐỘNG CƠ | 3616 |
| CATERPILLAR G3508 | ĐỘNG CƠ | G3508 |
| CATERPILLAR G3512 | ĐỘNG CƠ | CATERPILLAR G3512 |
| CATERPILLAR G3516TA | ĐỘNG CƠ | G3516TA |
| CATERPILLAR PM3516 | TỔNG THẾ PHÁT ĐIỆN | PM3516 |
| CATERPILLAR SPF343 | TỔNG THẾ PHÁT ĐIỆN | SPF343 |
| CATERPILLAR SPF343C | ĐỘNG CƠ | SPF343C |
| CATERPILLAR SPS342 | ĐỘNG CƠ | SPS342 |
| CATERPILLAR SPS343 | ĐỘNG CƠ | SPS343 |
| CATERPILLAR SPT343 | ĐỘNG CƠ | SPT343 |
| FREIGHTLINER FLA | XE TẢI | CATERPILLAR 3406 |
| FREIGHTLINER FLB | XE TẢI | CATERPILLAR 3176 |
| FREIGHTLINER FLB | XE TẢI | CATERPILLAR C12 |
| FREIGHTLINER FLB | XE TẢI | CATERPILLAR C10 |
| HITACHI EX1200-5 | MÁY XÚC LẬT BÁNH XÍCH | MITSUBISHI S6R-Y1TAA1 |
| HITACHI EX1900 | MÁY XÚC LẬT BÁNH XÍCH | HITACHI S12A-Y1T |
| HITACHI EX1900-5 | MÁY XÚC LẬT BÁNH XÍCH | MITSUBISHI S12A2-YTAA1 |
| JOHN DEERE 350D | XE BEN | MERCEDES-BENZ OM 501 LA |
| JOHN DEERE 350DII | XE TẢI HÀNG | MERCEDES-BENZ OM501LA |
| JOHN DEERE 3520 | MÁY CÀY | YANMAR 3TNV84T |
| JOHN DEERE 400D | XE BEN | MERCEDES-BENZ OM 501 LA |
| JOHN DEERE 400DII | XE TẢI HÀNG | MERCEDES-BENZ OM501LA |
| MITSUBISHI S6R2T2MTK3M | ĐỘNG CƠ | MITSUBISHI S6R2T2MTK3M |
+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam chuyên phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực và một số loại lọc động cơ khác.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT; Zalo : 0909037569








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.