Lọc dầu thủy lực KOMATSU D85EX có thể được thay thế bởi lọc P557380 Donaldson. Lọc được Donaldson thương hiệu lọc thay thế nổi tiếng thế giới sản xuất phù hợp dùng cho máy ủi KOMATSU D85EX. Hệ thống thủy lực là bộ phận quan trọng của máy ủi. Hỗ trợ các hoạt động di chuyển, nâng hạ, nghiêng, và điều chỉnh góc của lưỡi ủi. Nhờ áp suất thủy lực cao, máy ủi có thể tạo ra lực đẩy mạnh, giúp di chuyển đất đá, cát hoặc các vật liệu nặng. Dầu thủy lực là môi chất truyền lực trong hệ thống, chuyển đổi năng lượng từ bơm thủy lực đến các bộ phận vận hành như xi lanh hoặc động cơ thủy lực. Giảm ma sát giữa các bộ phận chuyển động bên trong hệ thống thủy lực. Bảo vệ các bề mặt kim loại khỏi mài mòn và tăng tuổi thọ thiết bị. Phụ gia trong dầu thủy lực giúp cuốn trôi các tạp chất và cặn bẩn, đảm bảo hệ thống hoạt động trơn tru.
Vì vậy, dầu cần được lọc sạch để lưu thông trong hệ thống tốt hơn. Tăng tuổi thọ của dầu thủy lực và các bộ phận bên trong. Lọc dầu thủy lực P557380 Donaldson được sản xuất tuân thủ theo các tiêu chuẩn quốc tế về hiệu suất lọc. Cấu tạo lớp lọc từ Cellulose cho hiệu quả lọc được ngay cả các hạt nhỏ. Vỏ bên ngoài bằng thép bảo vệ lọc trong suốt quá trình hoạt động trong điều kiện khắc nghiệt của động cơ máy. Để chọn được lọc chính hãng, giá tốt liên hệ ngay với Công ty Thiên Mã đại lý lọc chính hãng Donaldson tại Việt Nam.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu thủy lực Komatsu D85EX
| Đường kính ngoài | 130 mm (5.12 inch) |
| Đường kính trong | 86.4 mm (3.40 inch) |
| Chiều dài | 292.1 mm (11.50 inch) |
| Hiệu suất Beta 2 | 9 micron |
| Hiệu suất Beta 75 | 21 micron |
| Hiệu suất Beta 200 | 23 micron |
| Hiệu suất Beta 1000 | 26 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO 4548-12 |
| Kiểu dáng | Cartridge |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 1756027380 |
Hình lọc máy ủi Komatsu D85EX P557380 Donaldson



Lọc dầu thủy lực Komatsu D85EX P557380 thay thế cho các model sau
Lọc dầu thủy lực KOMATSU D85EX P557380 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 1544971990 |
| KOMATSU | 07063011000 |
| KOMATSU | 0706301100 |
| KOMATSU | 706351100 |
| KOMATSU | 0706351100 |
| KOMATSU | 706301100 |
| KOMATSU | 7063011000 |
| KOMATSU | 1416018270 |
| KOMATSU | 1756027380 |
Lọc KOMATSU D85EX P557380 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P550787 |
| Donaldson | P502656 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy ủi Komatsu D85EX
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D85EX
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D85EX
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D85EX
- Lọc gió cabin Komatsu D85EX
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D85EX
- Lọc nước Komatsu D85EX
- Lọc dầu tinh Komatsu D85EX
- Lọc dầu thô Komatsu D85EX
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D85EX
- Lọc gió máy ủi Komatsu D85EX
- Lọc thủy lực hút Komatsu D85EX
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D85EX
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.