Lọc dầu thủy lực MF-16 Libo có chức năng quan trọng giúp loại bỏ các cặn bẩn, hạt kim loại lẫn trong dầu thủy lực. Duy trì dầu sạch cho hiệu quả truyền lực, tản nhiệt tốt để hệ thống thủy lực hoạt động ổn định. Ngăn chặn cặn bẩn ma sát gây mài mòn, làm tắc nghẽn hệ thống thủy lực. Lọc thủy lực sẽ giữ lại cặn bẩn từ dầu sau mỗi lần lọc, nên khi dùng càng lâu lọc sẽ tích càng nhiều cặn bẩn bên trong. Cần kiểm tra thay lọc thủy lực đúng hạng định kỳ để tránh lọc bị tắc nghẽn, làm dầu bẩn gây hư hại hệ thống thủy lực. Liên hệ cho Công ty Thiên Mã ngay để được tư vấn và đặt mua lọc.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu thủy lực MF-16 Libo
| Tên sản phẩm | Lọc thủy lực MF-16 |
| Mã sản phẩm | MF-16 |
| Thương hiệu | AAA / Libo |
| Loại lọc | Lọc dầu thủy lực (Hydraulic Oil Filter) |
| Ren kết nối (inch) | PT 2″ (~60 mm) |
| Đường kính ngoài A (mm) | 105 mm |
| Đường kính trong B (mm) | 74 mm |
| Chiều cao H1 (mm) | 198 mm |
| Chiều cao tổng H (mm) | 214 mm |
| Độ tinh lọc (μm) | 100 μm |
| Lưu lượng (L/min) | 280 Lít/phút |
| Trọng lượng (kg) | 0.42 kg |
Hình ảnh thực tế của MF-16 Libo lọc thủy lực







+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Lọc thay thế chất lượng cao từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.