Lọc dầu thủy lực P171298 Donaldson được phân phối bởi công ty Thiên Mã. Chất lượng sản phẩm chính hãng vượt trội, giá tốt và uy tín. Lọc thủy lực P171298 Donaldson sử dụng công nghệ tiên tiến và kỹ thuật lọc hiện đại. Sản phẩm đảm bảo khả năng lọc tối ưu và giảm thiểu tạp chất. Các sản phẩm từ Donaldson được làm từ chất liệu lọc chất lượng cao như giấy lọc và màng lọc. Điều này giúp nâng cao hiệu quả lọc và kéo dài tuổi thọ. Donaldson tuân thủ tiêu chuẩn quốc tế về chất lượng và hiệu suất. Sản phẩm có hiệu suất lọc cao, loại bỏ tạp chất hiệu quả và duy trì hiệu suất hệ thống động cơ. Lọc dầu P171298 có thể thay thế cho các mã CATERPILLAR 3I2046, FURUKAWA 3098170340, KAWASAKI 3098170080,…
Thông số kỹ thuật của lọc dầu thủy lực P171298 Donaldson
| Đường kính ngoài | 97 mm (3.82 inch) |
| Kích cỡ ren | 1 3/8-12 UN |
| Chiều dài | 240.28 mm (9.46 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 70 mm (2.76 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 63 mm (2.48 inch) |
| Hiệu suất Beta 1000 | 23 micron |
| Kiểu | Spin-On |
| Thương hiệu | Duramax® |
| Loại vật liệu | Synthetic |
| Ứng dụng chính | KAWASAKI 3098170080 |
Hình ảnh thực tế của lọc thủy lực Donaldson P171298

Lọc dầu thủy lực Donaldson P171298 có thể thay thế cho các model sau
| Tên Nhà Sản Xuất | Mã Phụ Tùng |
|---|---|
| CATERPILLAR | 3I2046 |
| FORD | 9576P171298 |
| FURUKAWA | 3098170340 |
| KAWASAKI | 3098170080 |
| KAWASAKI | 3098170340 |
| KAWASAKI | ZZP171298 |
| KOBELCO | KL3098170340 |
| UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP | 924070 |
| VMC | HF171298 |
Lọc thủy lực P171298 dùng cho các thiết bị động cơ
| Thiết bị | Loại thiết bị | Động cơ |
|---|---|---|
| KAWASAKI 115 ZIII | Máy xúc bánh lốp | CUMMINS QSK19 |
| KAWASAKI 115 ZIV | Máy xúc bánh lốp | CUMMINS KT19 |
| KAWASAKI 90 ZIII | Máy xúc bánh lốp | NISSAN PE6 |
| KAWASAKI 90 ZIII | Máy xúc bánh lốp | NISSAN PE6T34 |
+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc dầu thủy lực
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam chuyên phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực và một số loại lọc động cơ khác.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT; Zalo : 0909037569



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.