Lọc gió động A2036 Manlyf có nhiệm vụ lọc sạch bụi bẩn, tạp chất và hạt cát trong không khí trước khi không khí đi vào buồng đốt. Giúp quá trình đốt cháy nhiên liệu diễn ra hiệu quả, tăng công suất và kéo dài tuổi thọ động cơ. Thông thường, nên thay lọc gió sau mỗi 500–1000 giờ hoạt động (tùy môi trường làm việc và khuyến cáo của nhà sản xuất). Lọc gió dùng trong thời gian dài chứa quá nhiều bụi bẩn sẽ làm giảm lưu lượng khí nạp, khiến động cơ phải làm việc nặng hơn, tiêu hao nhiên liệu nhiều hơn. Liên hệ cho Công ty Thiên Mã để được tư vấn và đặt mua lọc phù hợp dùng cho động cơ.
Thông số kỹ thuật của lọc gió A2036 Manlyf
| Tên sản phẩm | Lọc gió động cơ Manlyf A-2036 |
| Mã sản phẩm (SKU) | MLA-2036 |
| Thương hiệu | Manlyf |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại lọc | Lọc gió động cơ |
| Kiểu lọc | Giấy trụ tròn, nắp sắt |
| Đường kính ngoài lớn | 200 mm |
| Chiều cao tổng thể | 360 mm |
| Đường kính lỗ lớn (đầu vào) | 135 mm |
| Đường kính lỗ nhỏ (đầu ra) | 18 mm |
| Ứng dụng | Dùng cho các loại động cơ Futong 3T5, DEUTZ 2241034,… |
Hình ảnh của A2036 Manlyf lọc gió động cơ


+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc dầu thủy lực, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Lọc thay thế chất lượng cao từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.