Lọc gió C17134 MANN-FILTER là bộ lọc khí, được thiết kế để loại bỏ các hạt bụi bẩn, cặn bã và tạp chất trong không khí trước khi đi vào động cơ. Điều này giúp bảo vệ động cơ khỏi hư hại do bụi bẩn. Kéo dài tuổi thọ của động cơ và nâng cao hiệu suất hoạt động. Sử dụng vật liệu lọc đặc biệt giúp giữ lại các hạt bụi nhỏ trong không khí. Thiết kế gấp nếp giúp tăng diện tích bề mặt lọc, cải thiện khả năng lọc và kéo dài chu kỳ thay thế. Vỏ ngoài bền chắc bảo vệ lớp lọc bên trong khỏi những tác động cơ học. Đảm bảo hoạt động ổn định ngay cả trong điều kiện khắc nghiệt. Được thiết kế với chu kỳ thay thế dài. Giảm chi phí bảo trì và thay thế thường xuyên. Lọc gió C17134 MANN đang được Công ty Thiên Mã phân phối tại Việt Nam. Công ty cung cấp lọc động cơ, nước làm mát chất lượng cao, giá tốt, uy tín.
Thông số kỹ thuật của lọc gió C17134 MANN-FILTER
| Chiều cao thân | 201 mm |
| Chiều cao-1 | 10 mm |
| Tổng chiều cao | 211 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.95 Kg |
| Đường kính trong lớn nhất | 86 mm |
| Đường kính ngoài | 165 mm |
Hình ảnh thực tế của lọc gió động cơ C17134 MANN-FILTER




Lọc gió động cơ C17134 có thể thay thế cho các model sau
| Nhà Sản Xuất | Mã Phụ Tùng |
|---|---|
| ATLAS COPCO | 29148021 |
| ATLAS COPCO | 2914802100 |
| BOMAG | 5821086 |
| COMPAIR | C16012180 |
| DEMAG | 00472874 |
| DEMAG | 04772874 |
| DEMAG | 04472874 |
| DEMAG | 988575 |
| DEUTZ | 2211565 |
| DEUTZ | 2934587 |
| DEUTZ | 4384102 |
| DEUTZ | 2311565 |
| DEUTZ | 2339813KZ10014 |
| DEUTZ | 2339814 |
| DEUTZ | 2339813KZ100143 |
| DEUTZ | 2339813 |
| DEUTZ | 2339812 |
| DEUTZ | 2319813 |
| GROVE | 9414100912 |
| HAMM | 353264 |
| HITACHI | 76031410 |
| KOMATSU | 4472874 |
| KOMATSU | 472874 |
| KOMATSU | 4772874 |
| KOMATSU | 00472874 |
| KOMATSU | 04472874 |
| KOMATSU | 04772874 |
| LIEBHERR | 7014968 |
| MANITOU | 554369 |
| MANITOU | 2339813 |
| MANITOU | C47125P129 |
| NEW HOLLAND | 76031410 |
Lọc C17134 dùng cho các thiết bị động cơ
| THIẾT BỊ | LOẠI THIẾT BỊ | ĐỘNG CƠ |
|---|---|---|
| AHLMANN AL6 | MÁY XÚC LẬT BÁNH LỐP | DEUTZ F2L511 |
| AHLMANN AL6B | MÁY XÚC LẬT BÁNH LỐP | DEUTZ F2L511 |
| ATLAS COPCO XAS76SRS | MÁY NÉN KHÍ | DEUTZ F3M1011F |
| ATLAS COPCO XAS96SRS | MÁY NÉN KHÍ | DEUTZ F3M1011F |
| BAUMANN BS 1 | XE NÂNG | BS 1 |
| BOMAG BW100AD2 | MÁY ĐẦM | DEUTZ F2L1011 |
| DEMAG 11 S | CẨU DI ĐỘNG | 11 S |
| DEMAG 21 S | CẨU DI ĐỘNG | 21 S |
| DEUTZ-FAHR INTRAC 2003 | MÁY KÉO | DEUTZ F4L912 |
| DEUTZ-FAHR INTRAC 2004 | MÁY KÉO | DEUTZ F4L912 |
| EICHER 3048 | MÁY KÉO | EICHER EDL 3-7 |
| DEUTZ-FAHR D7007A | MÁY KÉO | DEUTZ F4L912 |
| DEUTZ-FAHR D7007C | MÁY KÉO | DEUTZ F4L912 |
| DEUTZ-FAHR D7007C | MÁY KÉO | DEUTZ F4L913 |
| DEUTZ-FAHR D7206 | MÁY KÉO | DEUTZ F4L912 |
| DEUTZ-FAHR D7207 | MÁY KÉO | DEUTZ F4L912 |
| GENIE Z-60/34 | XE NÂNG NGƯỜI | DEUTZ F4L1011 |
| LIEBHERR L504 | MÁY XÚC LẬT BÁNH LỐP | DEUTZ F3L1011 |
| LIEBHERR L506 | MÁY XÚC LẬT BÁNH LỐP | DEUTZ F4L1011 |
| MANITOU 4RE30HD | XE NÂNG | 4RE30HD |
| MANITOU 4RE40HD | XE NÂNG | 4RE40HD |
| MANITOU MB30D | XE NÂNG | MB30D |
+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam chuyên phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực và một số loại lọc động cơ khác.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT; Zalo : 0909037569






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.