Lọc gió C24650/1 MANN-FILTER bảo vệ động cơ bằng cách loại bỏ bụi bẩn, bụi mịn và các tạp chất trong không khí trước khi nó vào buồng đốt. Đảm bảo dòng không khí sạch vào động cơ. Để động cơ hoạt động hiệu quả hơn. Giảm tiêu hao nhiên liệu và tối ưu hóa công suất. Ngăn ngừa sự tích tụ của bụi bẩn và cặn bã trong động cơ, góp phần kéo dài tuổi thọ của các bộ phận bên trong. Lọc gió MANN thường được thiết kế với độ chính xác cao trong việc giữ lại các hạt bụi nhỏ. MANN là một trong những thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực lọc. Với sản phẩm chất lượng cao và độ bền. Lọc gió C24650/1 MANN-FILTER đang được Công ty Thiên Mã phân phối tại Việt Nam. Công ty chuyên cung cấp lọc động cơ chính hãng chất lượng cao, uy tín, giá tốt và giao hàng nhanh.
Thông số kỹ thuật của lọc gió C24650/1 MANN-FILTER
| Lưu lượng cho phép (FLOW) | 3033 m³/h |
| Chiều cao thân (H-0) | 485 mm |
| Chiều cao 1 (H-1) | 11 mm |
| Tổng chiều cao (H-TOTAL) | 496 mm |
| Trọng lượng sản phẩm (WEIGHT) | 2,79 kg |
| Đường kính trong lớn nhất (Ø IN-MAX) | 132 mm |
| Đường kính trong nhỏ nhất (Ø IN-MIN) | 10,5 mm |
| Đường kính ngoài (Ø OUT) | 242 mm |
| Mã HS Stat. | 84149000 |
Hình ảnh thực tế của C24650/1 lọc gió MANN-FILTER




Lọc C24650/1 có thể thay thế cho các model sau
| Nhà Sản Xuất | Mã Phụ Tùng |
|---|---|
| ATLAS COPCO | 16192799 |
| ATLAS COPCO | 1619279900 |
| BOMAG | 5821306 |
| BOMAG | 05821306 |
| CASE/CASE IH | A830X9601ANA |
| CASE/CASE IH | 060503834 |
| CASE/CASE IH | 149554A1 |
| CASE/CASE IH | 99012190137 |
| CASE/CASE IH | 99012190037 |
| CASE/CASE IH | 99112190705 |
| CASE/CASE IH | 99012190705 |
| CASE/CASE IH | 60503834 |
| CASE/CASE IH | E156251 |
| CASE/CASE IH | 80753486 |
| CASE/CASE IH | A830X9601CLA |
| CATERPILLAR | 3I0879 |
| COMPAIR | 29504356 |
| COMPAIR | C111581390 |
| DEMAG | 04278774 |
| DEMAG | 00661874 |
| DEMAG | 98859600 |
| DEMAG | 988596 |
| DEMAG | 29504356 |
| DEMAG | 661874 |
| DEMAG | 4278774 |
| DEMAG | 43262100 |
| DEUTZ | 4980649 |
| DEUTZ | 422165059 |
| DEUTZ | 4193519 |
| DEUTZ | 2165074 |
| DEUTZ | 2165059 |
| DEUTZ | 2165056 |
| DEUTZ | 1901925 |
| HITACHI | 74980649 |
| INGERSOLL RAND | 92686948 |
| IVECO | 74980649 |
| IVECO | 09983764 |
| IVECO | 698089 |
| IVECO | 1902125 |
| IVECO | 9983764 |
| IVECO | 8322988 |
| IVECO | 8322989 |
| IVECO | 1901779 |
| IVECO | 2165059 |
| IVECO | 1901925 |
| IVECO | 42015789 |
| IVECO | 02165059 |
| IVECO | 4980649 |
| JOHN DEERE | AZ48195 |
| KALMAR | 9231100216 |
| KOMATSU | 00661874 |
| KOMATSU | 04278774 |
| KOMATSU | 29504356 |
| KOMATSU | 4278774 |
| KOMATSU | 661874 |
| KOMATSU | 988596 |
| KOMATSU | 43262100 |
| LIEBHERR | 7367183 |
| LIEBHERR | 7367184 |
| LIEBHERR | 5103365 |
| LIEBHERR | 5106181 |
| LIEBHERR | 510618108 |
| LIEBHERR | 73667183 |
| MANITOU | 505576 |
| MTU | 0010945104 |
| MTU | 10945104 |
| NEW HOLLAND | 753486 |
| NEW HOLLAND | 788422 |
| NEW HOLLAND | A830X9601CLA |
| NEW HOLLAND | NH753486 |
| NEW HOLLAND | 149554A1 |
| NEW HOLLAND | 71102720 |
| NEW HOLLAND | 80753486 |
| NEW HOLLAND | A830X9601ANA |
| NEW HOLLAND | 84980415 |
| NEW HOLLAND | 86509128 |
| PERKINS | 6LS551A4 |
| SANY | B222100000032 |
| SULLAIR | 01279 |
| SULLAIR | 1279 |
| SULLAIR | AF4060 |
| TADANO | 99701499695 |
| VOLVO | 4785748 |
| VOLVO | 47857485 |
| VOLVO | 4785784 |
| VOLVO | 47857487 |
| VOLVO | 660289 |
| VOLVO | VOE4785748 |
| VOLVO | 6640289 |
Lọc C24650/1 dùng cho các thiết bị động cơ
| THIẾT BỊ | LOẠI THIẾT BỊ | ĐỘNG CƠ |
|---|---|---|
| ATLAS COPCO 1500D | MÁY NÉN | DEUTZ BF12L413F |
| ATLAS COPCO 160D | MÁY NÉN | DEUTZ F6L912 |
| CLAAS MEGA 218 II | Máy Gặt | MERCEDES-BENZ OM 441 A |
| CLARK A25 | XE TẢI | CUMMINS 6CTA8.3 |
| COMPAIR 150 | MÁY NÉN | – 150 |
| DAF F2100DHT | XE TẢI | DAF DHT825 |
| DAF F2100DHTD | XE TẢI | DAF DHTD825 |
| DEMAG 232 DS | CẦU NÂNG DI ĐỘNG | DEUTZ F8L513 |
| DEMAG 234 DS | CẦU NÂNG DI ĐỘNG | DEUTZ F8L513 |
| DEUTZ-FAHR 4080H | MÁY KÉO | DEUTZ F8L513 |
| DEUTZ-FAHR 4080HTS | MÁY KÉO | DEUTZ F8L513 |
| IVECO 180-25AH | XE TẢI | DEUTZ F8L513 |
| IVECO 180-34AH | XE TẢI | DEUTZ BF8L513 |
| IVECO 190-25AH | XE TẢI | DEUTZ F8L413F |
| JOHN DEERE 2266 | Máy Gặt | JOHN DEERE 6081H |
| JOHN DEERE 2266E | Máy Gặt | JOHN DEERE 6081H |
| KAELBLE KK22 | XE TẢI | MAN D2566 MTE |
| KING LONG XMQ670 | XE KHÁCH | DONGFENG EQ6102 |
| KOBELCO WKL35 | MÁY XÚC BÁNH XE | DEUTZ BF6M1013E |
| KOBELCO WLK35 | MÁY XÚC BÁNH XE | – WLK35 |
| LIEBHERR A944 | MÁY KHAI THÁC BÁNH XE | LIEBHERR D926T-E |
| LIEBHERR A944B | MÁY KHAI THÁC BÁNH XE | LIEBHERR D926TI-E |
| LIEBHERR LT1035 | CẦU NÂNG DI ĐỘNG | MERCEDES-BENZ OM 422 |
| LIEBHERR R944 LITRONIC | MÁY KHAI THÁC XÍCH | LIEBHERR D926T-EA2 |
| LIEBHERR R952 LITRONIC | MÁY KHAI THÁC XÍCH | CUMMINS LT10 |
| MAN 19.462F | XE TẢI | MAN D2840 LF |
| MERCEDES-BENZ O371 R | XE KHÁCH | MERCEDES-BENZ OM 355/5 A |
| MERCEDES-BENZ O371 UL | XE KHÁCH | MERCEDES-BENZ OM 366 LA |
| NEW HOLLAND TX64 | Máy Gặt | – TX64 |
| NEW HOLLAND TX65 | Máy Gặt | – TX65 |
| SULLAIR S200E10 | MÁY NÉN | – S200E10 |
| SULLAIR S230E | MÁY NÉN | – S230E |
| VOLVO CONSTRUCTION EQUIPMENT A30 | XE TẢI ĐỔ BÁNH XÉO | VOLVO TAD103ES |
| VOLVO CONSTRUCTION EQUIPMENT L120C | MÁY XÚC BÁNH XE | VOLVO TAD73E |
| VOLVO CONSTRUCTION EQUIPMENT L150C | MÁY XÚC BÁNH XE | VOLVO THD102 |
+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam chuyên phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực và một số loại lọc động cơ khác.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT; Zalo : 0909037569






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.