Máy ủi KOMATSU D375A cần thay lọc gió cabin định kỳ để bảo vệ sức khỏe người vận hành máy. Máy ủi làm các công việc ủi đất, san lấp mặt bằng tại các công trình xây dựng, sữa chữa đường. Môi trường làm việc đầy bụi có thể ảnh hưởng xấu đến sức khỏe. Lọc gió cabin cho không khí sạch đi vào cabin và giữ lại các hạt bụi nhỏ qua các lớp lọc. Duy trì không khí trong lành, bảo vệ sức khỏe người vận hành máy ủi khỏi các bệnh về đường hô hấp, dị ứng phấn hoa. Lọc cabin không thay mới lâu ngày sẽ dẫn đến giảm hiệu quả lọc, tắc nghẽn do bám quá nhiều bụi bẩn. Lọc P500138 được hãng Donaldson sản xuất với các thông số và hiệu suất lọc đảm bảo phù hợp thay thế cho lọc cabin KOMATSU D375A. Cấu tạo dạng tấp, vật liệu lọc làm từ Cellulose cho hiệu quả lọc được ngay cả các hạt nhỏ. Liên hệ ngay với Công ty Thiên Mã để được tư vấn về lọc và mua được lọc gió cabin chính hãng Donaldson giá rẻ tại Việt Nam.
Thông số kỹ thuật của lọc gió cabin KOMATSU D375A P500138
| Nhà sản xuất | Donaldson |
| Mã phụ tùng | P500138 |
| Chiều dài | 220 mm (8.66 inch) |
| Chiều rộng | 163 mm (6.42 inch) |
| Chiều cao | 51 mm (2.01 inch) |
| Hiệu suất lọc | 99 |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | JIS D 1612 |
| Ứng dụng chính | HITACHI 4234793 |
| Kiểu lọc | Panel |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
Hình lọc gió cabin máy ủi KOMATSU D375A



Lọc gió cabin Komatsu D375A P500138 thay thế cho các model sau
Lọc KOMATSU D375A P500138 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 14X9117750 |
| KOMATSU | 17M9113530 |
| KOMATSU | 5690761190 |
Lọc KOMATSU D375A P500138 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P533559 |
| Donaldson | P500204 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy ủi Komatsu D375A
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D375A
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D375A
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D375A
- Lọc gió cabin Komatsu D375A
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D375A
- Lọc nước máy ủi Komatsu D375A
- Lọc dầu tinh Komatsu D375A
- Lọc dầu thô máy ủi Komatsu D375A
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D375A
- Lọc gió máy ủi Komatsu D375A
- Lọc thủy lực hút Komatsu D375A
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D375A
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.