Lọc gió cabin KOMATSU D39EX là bộ phận giúp bảo vệ sức khỏe người vận hành máy. Máy ủi KOMATSU D39EX thực hiện công việc ủi san phẳng mặt bằng, ủi đất cát, dọn dẹp cây cỏ. Làm việc trong môi trường nhiều khói bụi lâu ngày có thể gây ảnh hưởng xấu. Dễ mắc các bệnh về phổi, dường hô hấp. Lọc gió cabin P500138 là loại lọc thay thế dùng cho máy ủi KOMATSU D39EX. Có công dụng lọc sạch các hạt bụi nhỏ, mịn trong không khí. Tạo ra môi trường làm việc trong lành an toàn cho người điều khiển. Lọc thuộc thương hiệu Donaldson một trong những thương hiệu uy tín lâu đời về sản xuất lọc thay thế. Luôn đảm bảo lọc chất lượng cao. Áp dụng các công nghệ hiện đại nâng cao hiệu suất lọc, phù hợp cho nhiều loại xe, máy công nghiệp. Đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn quốc tế. Lọc Donaldson chính hãng được Công ty Thiên Mã đại lý lọc chính hãng uy tín phân phối tại Việt Nam.
Thông số kỹ thuật của lọc gió cabin KOMATSU D39EX P500138
| Nhà sản xuất | Donaldson |
| Mã phụ tùng | P551210 |
| Chiều dài | 220 mm (8.66 inch) |
| Chiều rộng | 163 mm (6.42 inch) |
| Chiều cao | 51 mm (2.01 inch) |
| Hiệu suất lọc | 99 |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | JIS D 1612 |
| Ứng dụng chính | HITACHI 4234793 |
| Kiểu lọc | Panel |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
Hình lọc gió cabin KOMATSU D39EX



Lọc gió cabin Komatsu D39EX P500138 thay thế cho các model sau
Lọc KOMATSU D39EX P500138 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 14X9117750 |
| KOMATSU | 17M9113530 |
| KOMATSU | 5690761190 |
Lọc KOMATSU D39EX P500138 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P500204 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy ủi Komatsu D39EX
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D39EX
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D39EX
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D39EX
- Lọc gió cabin Komatsu D39EX
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D39EX
- Lọc nước Komatsu D39EX
- Lọc dầu tinh Komatsu D39EX
- Lọc dầu thô Komatsu D39EX
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D39EX
- Lọc gió máy ủi Komatsu D39EX
- Lọc thủy lực hút Komatsu D39EX
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D39EX
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.