Lọc gió cabin Komatsu PC130 P500138 được thiết kế để bảo vệ sức khỏe của người vận hành máy đào bằng cách lọc sạch các hạt bụi, khí độc và các tác nhân gây ô nhiễm trong không khí. Duy trì không khí trong cabin luôn trong lành, sạch sẽ. Cải thiện sự thoải mái và bảo vệ sức khỏe người lao động khỏi các tác nhân gây dị ứng hoặc các vấn đề về hô hấp. Lọc gió cabin P500138 thường được làm từ chất liệu cellulose hoặc vật liệu tổng hợp với khả năng giữ lại hầu hết các hạt bụi mịn và các tạp chất trong không khí. Với thiết kế dạng tấm (panel), lọc có khả năng bao phủ diện tích lớn để lọc không khí hiệu quả hơn, giúp giảm tần suất thay thế. Lọc KOMATSU PC130 mã P500138 Donaldson đang có tại Công ty Thiên Mã. Công ty uy tín cao cung cấp lọc chất lượng tốt, giá rẻ, chính hãng Donaldson.
Thông số kỹ thuật của lọc gió cabin KOMATSU PC130 P500138
| Chiều dài | 220 mm (8.66 inch) |
| Chiều rộng | 163 mm (6.42 inch) |
| Chiều cao | 51 mm (2.01 inch) |
| Hiệu suất | 99 |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | JIS D 1612 |
| Ứng dụng chính | HITACHI 4234793 |
| Kiểu | Panel |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
Hình ảnh thực tế của lọc gió cabin KOMATSU PC130


Lọc Komatsu PC130 P500138 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 14X9117750 |
| KOMATSU | 17M9113530 |
| KOMATSU | 5690761190 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC130
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC130
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC130
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC130
- Lọc gió cabin Komatsu PC130
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC130
- Lọc nước Komatsu PC130
- Lọc dầu tinh Komatsu PC130
- Lọc dầu thô Komatsu PC130
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC130
- Lọc gió động cơ Komatsu PC130
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC130
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC130
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.