Lọc gió cabin KOMATSU PC600 P500138 là một bộ phận quan trọng giúp bảo vệ không khí trong cabin máy đào Komatsu PC600 khỏi bụi bẩn và các tạp chất. Duy trì không gian làm việc sạch sẽ, bảo vệ sức khỏe của người vận hành và đảm bảo hiệu suất máy tối ưu. Công dụng chính của lọc cabin P500138 là ngăn ngừa các hạt bụi, vi khuẩn, và các chất ô nhiễm khác xâm nhập vào cabin. Giúp không khí trong cabin luôn trong lành. Giảm thiểu tác động xấu từ môi trường lên sức khỏe người lao động. Sản phẩm được thiết kế bền bỉ, chịu được điều kiện làm việc khắc nghiệt, giảm chi phí bảo trì. Với hiệu quả và độ bền cao, sản phẩm giúp giảm thiểu nguy cơ hỏng hóc và tăng hiệu suất làm việc. Donaldson là thương hiệu hàng đầu với công nghệ sản xuất tiên tiến, đảm bảo hiệu suất lọc tối ưu. Công ty Thiên Mã hiện đang là địa lý uy tín phân phối lọc Donaldson chính hãng, giá rẻ, chất lượng cao.
Thông số kỹ thuật của lọc gió cabin KOMATSU PC600 P500138
| Nhà sản xuất | Donaldson |
| Mã phụ tùng | P551210 |
| Chiều dài | 220 mm (8.66 inch) |
| Chiều rộng | 163 mm (6.42 inch) |
| Chiều cao | 51 mm (2.01 inch) |
| Hiệu suất lọc | 99 |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | JIS D 1612 |
| Ứng dụng chính | HITACHI 4234793 |
| Kiểu lọc | Panel |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
Hình ảnh thực tế của lọc gió cabin KOMATSU PC600




Lọc Komatsu PC600 P500138 thay thế cho các model sau
Lọc gió cabin KOMATSU PC600 P500138 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 14X9117750 |
| KOMATSU | 17M9113530 |
| KOMATSU | 5690761190 |
Lọc KOMATSU PC600 P500138 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P500203 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC600
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC600
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC600
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC600
- Lọc gió cabin Komatsu PC600
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC600
- Lọc nước Komatsu PC600
- Lọc dầu tinh Komatsu PC600
- Lọc dầu thô Komatsu PC600
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC600
- Lọc gió động cơ Komatsu PC600
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC600
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC600
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.