P556245 Lọc nhiên liệu PERKINS 26561117 FC-1702 là lọc dầu nhiên liệu. Có tác dụng là sạch dòng nhiên liệu, đồng thời loại bỏ các phân thử nước ra khỏi dầu. P556245 được ứng dụng rất nhiều trong các dòng thiết bị máy móc khác nhau như: Lọc nhiên liệu máy xúc lật BOBCAT 553. Lọc nhiên liệu máy cày CASE/CASE IH 1394. Lọc nhiên liệu xe nâng CATERPILLAR V70F…
Thông số kỹ thuật của lọc nhiên liệu P556245 PERKINS 26561117
Đường kính ngoài 88,5 mm (3,48 inch)
Đường kính trong 19 mm (0,81 inch)
Chiều dài 71,2 mm (2,8 inch)
Hiệu suất 99% 14 micron
Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu quả SAE J1985
Phong cách Hộp đạn
Loại phương tiện Cellulose
Hình ảnh chi tiết lọc nhiên liệu P556245


Hình ảnh: Lọc nhiên liệu P556245
P556245 Lọc nhiên liệu PERKINS 26561117 FC-1702 sử dụng thay thế cho các loại lọc sau
Sakura FC-1702
Hifi SN001
Fleetguard FF167
P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng ATLAS COPCO
ATLAS COPCO 9709000550
ATLAS COPCO 9806000800
ATLAS COPCO 9806002900
ATLAS COPCO 16192579
ATLAS COPCO 2709000550
BOBCAT 48458
BOBCAT 388531513
BOBCAT 3885315
BOBCAT 26560017
BOBCAT M3885315
BOMAG 5821211
P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng CASE/CASE IH
CASE/CASE IH C7TF9365C
CASE/CASE IH 71909100
CASE/CASE IH E7NN9176AA
CASE/CASE IH 45288
CASE/CASE IH E36623
CASE/CASE IH 84535312
CASE/CASE IH 3044106R91
CASE/CASE IH 3044506R92
CASE/CASE IH 3044506R91
CASE/CASE IH 3044506R93
CASE/CASE IH 1133280R1
CASE/CASE IH 11133280R1
CASE/CASE IH AG1296
CASE/CASE IH 1502155C91
CASE/CASE IH 3144117R91
CASE/CASE IH 3144477R92
CASE/CASE IH 1822101
CASE/CASE IH 2704E9150
CASE/CASE IH 2701E9176B
CASE/CASE IH 27049150
CASE/CASE IH 26560017
CASE/CASE IH 1700328
CASE/CASE IH K960911
CASE/CASE IH K906708
CASE/CASE IH K915319
CASE/CASE IH 3069205R91
CASE/CASE IH 306975R91
CASE/CASE IH 3062788R91
CASE/CASE IH C7TZ9365C
Lọc P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng CATERPILLAR
CATERPILLAR 676987
CATERPILLAR 8T7477
CATERPILLAR 5W6081
CATERPILLAR 337854
CATERPILLAR 9Y4430
CAV 7111500
CAV 7111296
CAV 7111096
CAV 7019222
CAV 522
CAV 500
CAV 298
CAV 296
Lọc P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng HITACHI
FURUKAWA 765951C91
FURUKAWA 1133280R1
FURUKAWA 3144117R91
FURUKAWA 3044106R91
FURUKAWA 3044506R94
HINO 1596257M91
HINO 1851890M1
HINO 486823570
HITACHI L01909100
HITACHI 70251397
HITACHI 71901929
HITACHI 74680444
HITACHI 74621739
HITACHI 74621540
HITACHI 1909100
HITACHI 71206239
HYSTER 1423477
HYSTER 983883
HYSTER 88127
HYSTER 88127A
HYSTER 157854
HYSTER 124217
Lọc nhiên liệu thô P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng INGERSOLL RAND
INGERSOLL RAND 59518563
INGERSOLL RAND 92890607
INGERSOLL RAND OD11917
INGERSOLL RAND 38495008
INGERSOLL RAND 92120285
INGERSOLL RAND 92120385
INGERSOLL RAND 26566017
INGERSOLL RAND 91634402
Lọc dầu nhiên liệu P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng IVECO
IVECO 527563
IVECO 9924318
IVECO 197786
IVECO 4680444
IVECO 9918114
IVECO 9918144
IVECO 9918184
IVECO 4261739
IVECO 4561986
IVECO 1901929
IVECO 79918114
IVECO 74621739
IVECO 74651986
IVECO 9924318
IVECO 1901629
Lọc nhiên liệu P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng JOHN DEERE
JCB 32401701
JCB 32400701
JCB 32401102
JCB 32400100
JCB F8251
JCB 98800030
JCB K5515
JLG 91034005
JOHN DEERE F003129
JOHN DEERE C1191A
JOHN DEERE AT17387
JOHN DEERE AT17387T
JOHN DEERE AT13387
Lọc nhiên liệu P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng KOMATSU
KALMAR 9220540001
KALMAR 922054
KALMAR 1310227
KALMAR PJC257003
KIRKALDIE KF1052
KNECHT B404C100M1
KOEHRING 8825183
KOHLER 266692
KOMATSU 3134477R92
KOMATSU 3144477R92
KOMATSU 314477R92
KOMATSU 991116
KOMATSU 3044506R91
KOMATSU 3044506R93
KOMATSU 3062788R91
KOMATSU 3069205R91
KOMATSU PK2656F702
KOMATSU PK2656F802
KOMATSU Z14FF10044
KOMATSU EFC1
Lọc nhiên liệu P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng KUBOTA
KRAMER 1000159924
KUBOTA 1545143560
KUBOTA Z14FF10044
KUBOTA 7000014632
KUBOTA 7000037500
P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng MANITOU
MANITOU 109401
MANITOU 138196
MANITOU 26513
MANITOU 105615
MANITOU 49660
MANITOU 171547
MANITOU 473037
MANITOWOC 105615
Lọc P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng NEW HOLLAND
NEW HOLLAND 2701E9176B
NEW HOLLAND 2701E9150B
NEW HOLLAND 2704E9150
NEW HOLLAND 27049150
NEW HOLLAND 2656621
NEW HOLLAND 755F9150AA
NEW HOLLAND 825F9150A2A
NEW HOLLAND 505776
NEW HOLLAND 500625
NEW HOLLAND C7TF9365C
NEW HOLLAND C7TZ9365C
NEW HOLLAND E7NN9176AA
NEW HOLLAND C5NE9176
NEW HOLLAND C5NE9176C
NEW HOLLAND D0NN9176B
NEW HOLLAND EDPN9B618BA
NEW HOLLAND 134827
NEW HOLLAND D9FL9150B
NEW IDEA 26560017
NISSAN/UD TRUCKS 1640376200
NISSAN/UD TRUCKS 114924188
NISSAN/UD TRUCKS AG1296
Lọc dầu thô nhiên liệu P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng PERKINS
PERKINS 1879513
PERKINS 1712202M1
PERKINS 1712202
PERKINS 2236295
PERKINS 26556611
PERKINS 4621739
PERKINS 635776
PERKINS 6650350112
PERKINS 5836010
PERKINS 7701016560
PERKINS 26561117
PERKINS 2656621
PERKINS 2656613
PERKINS 2656611
PERKINS OD11927
PERKINS OD11917
Lọc dầu P556245 dử dụng thay thế cho các model hãng VOLVO
VOLVO 7236628
VOLVO 8210924
VOLVO 6648845
VOLVO 66488453
VOLVO 6613665
VOLVO 66136656
VOLVO 3581078
VOLVO 79055273
VOLVO 858201
VOLVO 233628
VOLVO 236628
VOLVO 2366284
VOLVO 6211585
VOLVO 62115852
VOLVO PENTA 35810787
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam chuyên phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực và một số loại lọc động cơ khác.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi để được tư vấn. Website: https://thienmafilter.com.vn/







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.