Lọc dầu P550440 là bộ lọc dầu nhiên liệu phụ (lọc dầu tinh / secondary) được sử dụng trong các máy đào Komatsu PC160. Giúp loại bỏ tạp chất và cặn bẩn kích thước nhỏ có trong dầu nhiên liệu. Đảm bảo dầu nhiên liệu sạch đi đến buồng đốt. Với khả năng lọc tối ưu, lọc dầu tinh P550440 ngăn ngừa mài mòn bơm, hư hại kim phun, van của động cơ.Tăng cường tuổi thọ cho máy. Góp phần duy trì hiệu suất cao cho thiết bị, ngay cả trong điều kiện làm việc khắc nghiệt. Có cấu tạo dạng Spin-On, dễ dàng lắp đặt và thay thế. Với thiết kế này, lọc được trang bị một vòng đệm kín (seal) giúp ngăn không khí và chất bẩn lọt qua, đảm bảo hiệu quả lọc tối ưu. Công ty Thiên Mã là đại lý chính hãng phân phối lọc KOMATSU PC160 mã P550440 Donaldson tại Việt Nam. Cung cấp lọc chất lượng cao, giá tốt, giao hàng nhanh.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu KOMATSU PC160 P550440
| Ống đứng (Stand Pipe) | Có (Yes) |
| Đường kính ngoài | 76.8 mm (3.02 inch) |
| Kích thước ren | M16 x 1.5 |
| Chiều dài | 120 mm (4.72 inch) |
| Đường kính ngoài gioăng | 70.2 mm (2.76 inch) |
| Đường kính trong gioăng | 60.5 mm (2.38 inch) |
| Hiệu suất 99% | 16 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO 19438 |
| Áp suất chịu nén tối đa | 6.9 bar (100 psi) |
| Loại | Phụ (Secondary), lọc dầu nhiên liệu tinh |
| Kiểu dáng | Vặn (Spin-On) |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC160



Lọc dầu nhiên liệu máy đào KOMATSU PC160 P550440 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6732716112 |
| KOMATSU | 673271111 |
| KOMATSU | 6732716110 |
| KOMATSU | 6732716111 |
| KOMATSU | 21P01K1390 |
| KOMATSU | 04400943 |
| KOMATSU | 674213790 |
| KOMATSU | 6742013790 |
| KOMATSU | 161624 |
| KOMATSU | CUFF5052 |
| KOMATSU | CU3903640 |
| KOMATSU | 4400943 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy đào Komatsu PC160
- Lọc nhiên liệu Komatsu PC160
- Lọc nhớt máy đào Komatsu PC160
- Lọc thủy lực máy đào Komatsu PC160
- Lọc gió cabin Komatsu PC160
- Lọc thông hơi máy đào Komatsu PC160
- Lọc nước Komatsu PC160
- Lọc dầu tinh Komatsu PC160
- Lọc dầu thô Komatsu PC160
- Lọc nhớt động cơ Komatsu PC160
- Lọc gió động cơ Komatsu PC160
- Lọc thủy lực hút Komatsu PC160
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu PC160
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.