Lọc dầu nhiên liệu là bộ phận của máy ủi KOMATSU D275A cần được thay thế định kỳ. Máy ủi KOMATSU D275A thuộc dòng máy xây dựng, chuyên dụng trong các công trình đất, công trình xây dựng lớn, và có khả năng làm việc trong môi trường khắc nghiệt. Để dầu cháy tốt, lọc dầu nhiên liệu sẽ lọc sạch các cặn bẩn, hạt bụi lẫn trong dầu nhiên liệu khi dầu đi qua các lớp lọc. Duy trì lượng dầu nhiên liệu sạch ổn định cho động cơ máy ủi. Giảm bớt các tình trạng tắc nghẽn, hư hỏng do cặn bẩn bám vào các bộ phận động cơ. Nếu để lâu ngày có thể ngây hư hỏng phải thay thế các linh kiện và tiêu tốn chi phí. Lọc dầu giữ lại các chất bẩn nên khi hết dung lượng lọc cần được thay mới.
P550105 Donaldson là lọc dầu nhiên liệu thay thế được nhiều người chọn dùng cho KOMATSU D275A. Thương hiệu Donaldson đến từ Mỹ có nhiều năm kinh nghiệm trong sản xuất linh kiện, lọc thay thế. Được tin dùng ở nhiều nơi trên thế giới và ngay cả ở Việt Nam. Lọc được sản xuất từ công nghệ tiên tiến. Phù hợp cho nhiều loại động cơ, máy công nghiệp. Để mua được lọc chính hãng Donaldson giá tốt, liên hệ ngay cho Công ty Thiên Mã để được tư vấn. Công ty là đại lý chính hãng Donaldson tại Việt Nam. Chuyên cung cấp lọc, nước làm mát từ các thương hiệu uy tín.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU D275A P550105
| Đường kính ngoài | 93 mm (3,66 inch) |
| Kích thước ren | 1-14 UN |
| Chiều dài | 136 mm (5,35 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 72 mm (2,83 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 62 mm (2,44 inch) |
| Hiệu suất lọc 99% | 25 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | SAE J1985 |
| Áp suất nổ | 6,9 bar (100 psi) |
| Kiểu dáng | Spin-On |
| Loại vật liệu | Cellulose |
| Ứng dụng chính | CUMMINS 154709 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu nhiên liệu máy ủi KOMATSU D275A



Lọc dầu nhiên liệu máy ủi Komatsu D275A P550105 thay thế cho các model sau
Lọc dầu KOMATSU D275A P550105 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 988732 |
| KOMATSU | 988739 |
| KOMATSU | 988689 |
| KOMATSU | 1244483H1 |
| KOMATSU | CUFF105 |
| KOMATSU | KC4510 |
| KOMATSU | 6221716302 |
| KOMATSU | 154709 |
| KOMATSU | 6003118321 |
| KOMATSU | 6003118331 |
| KOMATSU | 692304 |
Lọc dầu máy ủi KOMATSU D275A P550105 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P502381 |
| Donaldson | P553500 |
| Donaldson | P557440 |
| Donaldson | P550202 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy ủi Komatsu D275A
- Lọc nhiên liệu Komatsu D275A
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D275A
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D275A
- Lọc gió cabin máy ủi Komatsu D275A
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D275A
- Lọc nước Komatsu D275A
- Lọc dầu tinh Komatsu D275A
- Lọc dầu thô máy ủi Komatsu D275A
- Lọc gió động cơ Komatsu D275A
- Lọc thủy lực hút Komatsu D275A
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D275A
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc nhớt động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.