Lọc dầu thủy lực KOMATSU D275A đóng vai trò quan trọng trong việc bảo vệ và duy trì hiệu suất hệ thống thủy lực. Lọc thủy lực giữ lại bụi bẩn, mạt kim loại và cặn dầu qua các lớp lọc ngăn chúng đi vào bơm, van và xi lanh thủy lực. Giúp các bộ phận như bơm thủy lực, van điều khiển và mô tơ thủy lực hoạt động trơn tru, hạn chế hư hỏng. Đảm bảo dầu lưu thông tốt, tránh tình trạng giảm áp hoặc tắc nghẽn. Sau thời gian sử dụng, bộ lọc sẽ bị tắc nghẽn do cặn bẩn tích tụ, làm giảm hiệu quả lọc. Dầu bẩn có thể gây mài mòn van, bơm và các bộ phận.Thay lọc định kỳ giúp máy hoạt động ổn định, kéo dài tuổi thọ và giảm chi phí vận hành máy ủi. Lọc P551054 Donaldson là lọc thay thế được nhiều người chọn dùng cho KOMATSU D275A. Được sản xuất bởi Donaldson thương hiệu lọc thay thế chất lượng cao, tuân thủ theo các tiêu chuẩn quốc tế về hiệu suất lọc. Liên hệ Công ty Thiên Mã để mua được lọc Donaldson chính hãng.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu thủy lực Komatsu D275A
| Đường kính ngoài | 100.1 mm (3.94 inch) |
| Đường kính trong | 59.44 mm (2.34 inch) |
| Chiều dài | 210.1 mm (8.27 inch) |
| Hiệu suất Beta 2 | 14 micron |
| Hiệu suất Beta 20 | 25 micron |
| Kiểu | Cartridge |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 0706301054 |
Hình ảnh lọc máy ủi Komatsu D275A P551054 Donaldson



Lọc dầu thủy lực Komatsu D275A P551054 thay thế cho các mã khác
Lọc thủy lực KOMATSU D275A P551054 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà Sản Xuất | Mã Phụ Tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 0706301054 |
| KOMATSU | 4246011140 |
| KOMATSU | 1546012170 |
| KOMATSU | HE22020 |
| KOMATSU | 706351054 |
| KOMATSU | 1566012170 |
| KOMATSU | 706301054 |
| KOMATSU | 0706351054 |
| KOMATSU | 14X4932750 |
| KOMATSU | 2016071180 |
| KOMATSU | 3F4554052 |
Lọc dầu thủy lực KOMATSU D275A P551054 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà Sản Xuất | Mã Phụ Tùng |
|---|---|
| Donaldson | P557380 |
| Donaldson | P550787 |
| Donaldson | P502656 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy ủi Komatsu D275A
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D275A
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D275A
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D275A
- Lọc gió cabin Komatsu D275A
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D275A
- Lọc nước Komatsu D275A
- Lọc dầu tinh Komatsu D275A
- Lọc dầu thô máy ủi Komatsu D275A
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D275A
- Lọc gió động cơ Komatsu D275A
- Lọc thủy lực hút Komatsu D275A
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D275A
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.