Dầu nhiên liệu lưu chuyển trong máy ủi KOMATSU D475A cần được lọc sạch để đảm bảo dầu hoạt động hiệu quả. Dầu nhiên liệu cung cấp năng lượng cho động cơ. Lọc dầu nhiên liệu sẽ giữ lại các cặn bẩn nhỏ bằng các lớp lọc khi dầu đi qua. Giữ cho dầu nhiên liệu sạch để đốt cháy tốt. Tránh các cặn bẩn, hạt bụi lẫn bên trong dầu gây giảm hiệu quả đốt cháy, hư hại hệ thống nhiên liệu. Thay lọc dầu thường xuyên đúng thời hạng sẽ duy trì việc lọc dầu nhiên liệu diễn ra hiệu quả và bảo vệ tốt cho máy ủi. Nên chọn lọc dầu nhiên liệu chất lượng tốt để đảm bảo hiệu quả lọc. Lọc P550202 Donaldson là lọc dầu nhiên liệu thay thế cho lọc máy ủi KOMATSU D475A được nhiều người tin chọn. Lọc được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế về hiệu suất lọc cao (9 micron), với các thông số tương thích khi dùng KOMATSU D475A. Chọn mua lọc liên hệ ngay cho Công ty Thiên Mã để được tư vấn.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu nhiên liệu KOMATSU D475A P550202
| Đường kính ngoài | 118.3 mm (4.66 inch) |
| Kích thước ren | 1 1/4-12 UN |
| Chiều dài | 260 mm (10.24 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 110 mm (4.33 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 98 mm (3.86 inch) |
| Hiệu suất 99% | 9 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO 19438 |
| Áp suất bể vỡ | 6.9 bar (100 psi) |
| Kiểu | Spin-On |
| Loại chất liệu | Cellulose |
| Ứng dụng chính | CUMMINS 299202 |
Hình ảnh thực tế của lọc dầu máy ủi KOMATSU D475A



Lọc dầu nhiên liệu máy ủi KOMATSU D475A P550202 thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 6003117632 |
| KOMATSU | 6003117130 |
| KOMATSU | 6003117131 |
| KOMATSU | 6003117132 |
| KOMATSU | 6003117152 |
| KOMATSU | 6003117110 |
| KOMATSU | 6003117111 |
| KOMATSU | 299202 |
| KOMATSU | 1257972H1 |
| KOMATSU | 6003197111 |
| KOMATSU | CU299202 |
| KOMATSU | 1214921H1 |
| KOMATSU | VJ8004 |
| KOMATSU | FF202 |
| KOMATSU | CUFF202 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy ủi Komatsu D475A
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D475A
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D475A
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D475A
- Lọc gió cabin Komatsu D475A
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D475A
- Lọc nước Komatsu D475A
- Lọc dầu tinh Komatsu D475A
- Lọc dầu thô Komatsu D475A
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D475A
- Lọc gió động cơ máy ủi Komatsu D475A
- Lọc thủy lực hút Komatsu D475A
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D475A
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc gió động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.