Lọc dầu thủy lực trên máy ủi KOMATSU D475A là lọc thủy lực dòng áp suất cao. Có chức năng loại bỏ tạp chất khỏi dầu thủy lực, giúp bảo vệ bơm, van và xi lanh, đảm bảo hệ thống thủy lực hoạt động ổn định. Hệ thống thủy lực là bộ phận quan trọng cho việc di chuyền, nâng hạ lưỡi ủi. Tăng lực đẩy, giúp máy hoạt động mạnh mẽ trên địa hình phức tạp. Do đó, nên chọn lọc thủy lực chất lượng tốt để sử dụng đảm bảo bảo vệ tốt cho các chi tiết bên trong hệ thống thủy lực. Donaldson P762921 có thể thay thế lọc thủy lực KOMATSU D475A do đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn kỹ thuật của lọc gốc. Donaldson nổi tiếng với các bộ lọc thủy lực chất lượng cao. Được sản xuất từ các vật liệu chất lượng cao cho hiệu quả lọc tốt ngay cả các hạt nhỏ. Bền bỉ chịu được môi trường khắc nghiệt của hệ thống thủy lực. Để mua được lọc chính hãng Donaldson giá tốt tại Việt Nam, liên hệ ngay cho Công ty Thiên Mã để được tư vấn chi tiết.
Thông số kỹ thuật của lọc thủy lực Komatsu D475A
| Đường kính ngoài | 175 mm (6.89 inch) |
| Đường kính trong | 110 mm (4.33 inch) |
| Tổng chiều dài | 450 mm (17.72 inch) |
| Hiệu suất Beta 2 | 10 micron |
| Hiệu suất Beta 200 | 24 micron |
| Áp suất chịu đựng | 10 bar (145 psi) |
| Kiểu dáng | Cartridge |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Ứng dụng chính | HITACHI 4333469 |
Hình của lọc dầu thủy lực Komatsu D475A P762921 Donaldson



Lọc dầu thủy lực KOMATSU D475A P762921 thay thế cho các mã sau
Lọc máy ủi KOMATSU D475A P762921 thay thế cho các mã Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 0706301383 |
| KOMATSU | 706301383 |
| KOMATSU | 5762792 |
| KOMATSU | 1041008400 |
| KOMATSU | 0706351383 |
| KOMATSU | 2086061180 |
| KOMATSU | 104100840 |
| KOMATSU | 706351383 |
| KOMATSU | 2086061150 |
Lọc dầu thủy lực KOMATSU D475A P762921 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P551210 |
| Donaldson | P551142 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu động cơ máy ủi Komatsu D475A
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D475A
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D475A
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D475A
- Lọc gió cabin Komatsu D475A
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D475A
- Lọc nước Komatsu D475A
- Lọc dầu tinh Komatsu D475A
- Lọc dầu thô Komatsu D475A
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D475A
- Lọc gió động cơ máy ủi Komatsu D475A
- Lọc thủy lực hút Komatsu D475A
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D475A
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.