Lọc dầu máy xúc P502596 duy trì hiệu suất tối ưu cho hệ thống bôi trơn động cơ. Giúp giữ cho dầu nhớt sạch bằng cách loại bỏ tạp chất và bụi bẩn. Điều này ngăn ngừa tổn thương cho các bộ phận quan trọng của động cơ. Sản phẩm dễ dàng lắp đặt và thay thế nhờ thiết kế dạng spin-on. Lọc P502596 Donaldson bảo vệ động cơ khỏi hư hỏng, cải thiện hiệu suất và kéo dài tuổi thọ động cơ. Donaldson là thương hiệu nổi tiếng thế giới về lọc. Đảm bảo chất lượng và độ tin cậy cao. Công ty Thiên Mã đang là nhà cung cấp lọc dầu P502596 Donaldson chính hãng tại Việt Nam. Lọc P502596 có thể thay thế cho JOHN DEERE AT277119, LIEBHERR 7381111,…
Thông số kỹ thuật của lọc dầu máy xúc P502596 Donaldson
| Đường kính ngoài | 108 mm (4.25 inch) |
| Kích thước ren | M30 x 2 |
| Chiều dài | 237 mm (9.33 inch) |
| Đường kính gioăng ngoài | 103 mm (4.06 inch) |
| Đường kính gioăng trong | 92.6 mm (3.65 inch) |
| Hiệu suất 50% | 9 micron |
| Hiệu suất 99% | 21 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO 4548-12 |
| Van chống rút dầu | Có |
| Van xả áp | Có |
| Cài đặt van xả áp LR | 2.4 bar (35 psi) |
| Cài đặt van xả áp HR | 2.6 bar (38 psi) |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
| Áp suất nổ gập | 6.86 bar (99 psi) |
| Ứng dụng chính | LIEBHERR 10297295 |
Hình ảnh thực tế của lọc P502596 Donaldson





Lọc dầu P502596 có thể thay thế cho các model sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| JOHN DEERE | AT277119 |
| LIEBHERR | 7381111 |
| LIEBHERR | 738111123 |
| LIEBHERR | 10297295 |
Lọc dầu động cơ máy xúc P502596 dùng cho các thiết bị động cơ
| Thiết bị | Loại thiết bị | Động cơ |
|---|---|---|
| LIEBHERR A900C LITRONIC | Máy xúc bánh xe | LIEBHERR D924TI-E |
| LIEBHERR A900C ZW | Máy xúc bánh xe | DEUTZ D934L |
| LIEBHERR A900C ZW | Máy xúc bánh xe | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR A904C | Máy xúc bánh xe | LIEBHERR D934S46 |
| LIEBHERR A914C | Máy xúc bánh xe | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR A924C | Máy xúc bánh xe | LIEBHERR D934L |
| LIEBHERR A934C | Máy xúc bánh xe | LIEBHERR D934L |
| LIEBHERR A944C | Máy xúc bánh xe | LIEBHERR D936L |
| LIEBHERR L538 | Máy xúc lật bánh xe | LIEBHERR D924TI-EA1 |
| LIEBHERR L542 | Máy xúc lật bánh xe | LIEBHERR D934SA6 |
| LIEBHERR L550 | Máy xúc lật bánh xe | LIEBHERR D934SAG |
| LIEBHERR L556 | Máy xúc lật bánh xe | LIEBHERR D934LA6 |
| LIEBHERR L566 | Máy xúc lật bánh xe | LIEBHERR D936LA6 |
| LIEBHERR L576 | Máy xúc lật bánh xe | LIEBHERR D936L |
| LIEBHERR L586 | Máy xúc lật bánh xe | LIEBHERR D936LA6 |
| LIEBHERR LTM1090/4 | Cẩu di động | LIEBHERR D846A7 |
| LIEBHERR PR744L | Máy kéo bánh xích | LIEBHERR D936LA6 |
| LIEBHERR PR744LGP | Máy kéo bánh xích | LIEBHERR D936LA6 |
| LIEBHERR PR754 | Máy kéo bánh xích | LIEBHERR D946LA6 |
| LIEBHERR PR764 | Máy kéo bánh xích | LIEBHERR D9508A7 |
| LIEBHERR R900C LITRONIC | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D924TI-E |
| LIEBHERR R904C | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S46 |
| LIEBHERR R906 ADVANCED | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR R906 CLASSIC | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR R914C | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR R916 ADVANCED | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR R916 CLASSIC | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR R924 COMPACT TUNNEL | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR R924C | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934S |
| LIEBHERR R926 ADVANCED | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934SA6 |
| LIEBHERR R926 CLASSIC | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934SA6 |
| LIEBHERR R934C | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D934L |
| LIEBHERR R944C | Máy xúc bánh xích | LIEBHERR D936L |
+ Xem thêm các sản phẩm lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhớt động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam chuyên phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực và một số loại lọc động cơ khác.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi để được tư vấn.
Website: https://thienmafilter.com.vn/
ĐT; Zalo : 0909037569







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.