Lọc dầu thủy lực cần được thay thế để máy ủi KOMATSU D155AX luôn hoạt động ổn định. Hệ thống thủy lực là bộ phận quan trọng hỗ trợ việc nâng hạ, di chuyển của máy ủi. Dầu thủy lực được dùng để làm mát và bôi trơn để các bộ phận hệ thống thủy lực hoạt động trơn tru. Lọc sạch các cặn bẩn sẽ giúp tăng tuổi thọ dầu và hiệu suất làm việc. Bảo vệ các chi tiết bên trong khỏi mài mòn, hư hỏng do cặn bẩn. Tiết kiệm thêm chi phí đắt đỏ thay thế các linh kiện, sữa chữa và thời gian ngừng hoạt động của máy ủi. Lọc P502540 Donaldson là sản phẩm lọc thay thế được thiết kế phù hợp cho máy ủi KOMATSU D155AX. Cấu tạo từ các vật liệu chất lượng cao cho hiệu quả lọc vượt trội và bền bỉ khi sử dụng. Tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn quốc tế về lọc động cơ. Donaldson cũng là thương hiệu lọc được nhiều khách hàng tin dùng tại Việt Nam. Liên hệ Công ty Thiên Mã để đảm bảo mua được lọc Donaldson chính hãng, giá tốt.
Thông số kỹ thuật của lọc dầu thủy lực Komatsu D155AX
| Đường kính ngoài | 42 mm (1.65 inch) |
| Đường kính trong | 21 mm (0.83 inch) |
| Chiều dài | 82 mm (3.23 inch) |
| Hiệu suất Beta 2 | 6 micron |
| Hiệu suất Beta 75 | 20 micron |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | ISO 4548-12 |
| Áp suất vỡ (Collapse Burst) | 6.9 bar (100 psi) |
| Kiểu dáng | Cartridge |
| Loại vật liệu lọc | Synthetic |
| Ứng dụng chính | KOMATSU 20Y6251691 |
Hình ảnh thực tế của lọc Komatsu D155AX P502540 Donaldson



Lọc dầu thủy lực Komatsu D155AX P502540 thay thế cho model sau
Lọc dầu thủy lực KOMATSU D155AX P502540 thay thế cho các model KOMATSU sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 20Y6251691 |
Lọc KOMATSU D155AX P502540 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P557380 |
| Donaldson | P551054 |
| Donaldson | P502656 |
| Donaldson | P550787 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc gió cabin Komatsu D155AX
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc nước Komatsu D155AX
- Lọc dầu tinh Komatsu D155AX
- Lọc dầu thô Komatsu D155AX
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D155AX
- Lọc gió máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc thủy lực hút Komatsu D155AX
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D155AX
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc gió động cơ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.