Lọc gió cabin KOMATSU D155AX giúp không khí trong cabin được trong lành. Máy ủi KOMATSU D155AX hoạt động ủi đất cát, san phẳng mặt bằng, dọn dẹp cây côi tại các công trình xây dựng, sữa chữa cầu đường, làm luống,…Làm việc tại môi trường làm việc nhiều bụi bẩn lâu ngày có thể ảnh hưởng đến sức khỏe người vận hành máy. Bụi mịn có thể gây hỏng các bộ phận động cơ và gây bệnh về đường hô hấp, phổi. Lọc gió cabin sẽ lọc không khí đi vào buồng lái. Giữ lại các hạt bụi qua các lớp lọc. Tạo môi trường làm việc thân thiện, hiệu quả, bảo vệ sức khỏe người vận hành máy ủi. Sau một thời gian sử dụng, lọc cần được thay mới để tránh tình trạng tắt nghẽn, giảm hiệu quả lọc khí. Công ty Thiên Mã hiện đang là nhà phân phối lọc P500138 Donaldson chính hãng uy tín tại Việt Nam. Lọc thuộc thương hiệu Donaldson nổi tiếng thế giới về chất lượng lọc. Thiết kế thông số phù hợp dùng thay thế cho lọc cabin máy ủi KOMATSU D155AX.
Thông số kỹ thuật của lọc gió cabin KOMATSU D155AX P500138
| Nhà sản xuất | Donaldson |
| Mã phụ tùng | P500138 |
| Chiều dài | 220 mm (8.66 inch) |
| Chiều rộng | 163 mm (6.42 inch) |
| Chiều cao | 51 mm (2.01 inch) |
| Hiệu suất lọc | 99 |
| Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất | JIS D 1612 |
| Ứng dụng chính | HITACHI 4234793 |
| Kiểu lọc | Panel |
| Loại vật liệu lọc | Cellulose |
Hình lọc gió cabin máy ủi KOMATSU D155AX


Lọc gió cabin Komatsu D155AX P500138 thay thế cho các model sau
Lọc KOMATSU D155AX P500138 thay thế cho các model Komatsu sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| KOMATSU | 14X9117750 |
| KOMATSU | 17M9113530 |
| KOMATSU | 5690761190 |
Lọc KOMATSU D155AX P500138 thay thế cho các model Donaldson sau
| Nhà sản xuất | Mã phụ tùng |
|---|---|
| Donaldson | P500268 |
| Donaldson | P500204 |
Công ty Thiên Mã đang phân phối các sản phẩm lọc Komatsu khác:
- Lọc dầu máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc nhiên liệu máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc nhớt máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc thủy lực máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc gió cabin Komatsu D155AX
- Lọc thông hơi máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc nước Komatsu D155AX
- Lọc dầu tinh Komatsu D155AX
- Lọc dầu thô Komatsu D155AX
- Lọc nhớt động cơ Komatsu D155AX
- Lọc gió máy ủi Komatsu D155AX
- Lọc thủy lực hút Komatsu D155AX
- Lọc thủy lực lái ( lọc thủy lực điều khiển) Komatsu D155AX
+ Xem thêm các loại lọc khác tại Lọc dầu động cơ, Lọc nhiên liệu
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty Thiên Mã là đại lý chính thức của Donaldson ở Việt Nam.
Công ty uy tín phân phối lọc dầu, lọc nhớt, lọc gió, lọc thủy lực, nước làm mát chính hãng.
Và một số loại lọc thay thế khác từ các thương hiệu nổi tiếng như Donaldson Fleetguard, Mann, Parker-Racor, Baldwin.
Để đảm bảo tối đa hiệu quả động cơ, mua được sản phẩm chính hãng, uy tín.
Liên hệ ngay cho chúng tôi qua thông tin bên dưới để được tư vấn.
ĐT: 0909037569
Zalo : 0909037569




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.